ผู้เขียน หัวข้อ: *-* กระบะปาดหน้า-พุ่งตัดเลน เสยท้ายเก๋งอย่างจัง ก่อนขับหนีอย่างไว *-*  (อ่าน 8443 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ HLRx

รถเก๋งเปิดไฟเลี้ยวขวา หลอก
กระบะหลงกล พรวดออกมา  ผมว่าครือๆกัน

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
เมื่อวานก่อนผมก็เกือบโดนคล้ายแบบนี้
กะบะอยู่ซ้าย แล้วปาดแบบสโลว์เข้าขวาเลย ( ทางใต้สะพาน น่าจะเป็นสำนักงานอะไรสักอย่าง )
ผมก็เบรคกระทันหัน คันหลังก็เบรคตาม ๆ กันเกือบชนเลย  :-X

ออฟไลน์ deertesla

กระบะเลวมากทั้งขับปาดหน้าและไม่ติดป้ายทะเบียน

ออฟไลน์ ninekao

• Jr. Member
  • **
กระบะนี่ปาดมาเลย ผิดเต็มๆ
ส่วนเก๋ง มองได้ว่าเปิดไฟเพื่อให้เห็นว่าจะเข้าช่องจ่ายเงินทางขวาสุด หรือไม่ก็จะเลี้ยวขวา (แต่ผมมองว่าอย่างแรก)

อย่างไรก็ตามกระบะก็ผิดอยู่ดี

ออฟไลน์ toonze

อยากให้รัฐเข้มงวดเรื่องใบขับขี่แบบต่างประเทศ ทำผิดกฎให้ยืดใบขับขี่หรือพัก

ออฟไลน์ lorenzo

• Sr. Member
เห็นตำรวจตั้งด่านบ่อยๆ ขอดูใบขับขี่ ขอเป่าแอลกอฮอ แต่ไม่เคยขอตรวจเชคทะเบียนรถเลย แบบนี้มันก็ยิ่งได้ใจถอดกันทั้งเมือง ปลอมกันทั้งบาง ธรรมดาๆครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

ตอนแรก​คิดว่า​มีเละ ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Trigger-Happy

• I am different
รถไม่ติดป้ายทะเบียนหลังมีพบเห็นได้ทั่วไป แล้วก็เหมือนจะไม่ได้รับผลกระทบอะไรจากการทำแบบนี้ด้วย  :-\
รถทุกคันดูดีเมื่อมีผมขับ

ออฟไลน์ ^Yimm@^

รถเก๋งเปิดไฟเลี้ยวขวา หลอก
กระบะหลงกล พรวดออกมา  ผมว่าครือๆกัน

ครือๆกันคือยังไงหรอครับ ชนแล้วหนีนี่ไม่ครือๆกันแล้วครับ

ออฟไลน์ bodin

กระบะแต่งกุ๊ยๆแบบนี้ ทะเบียนหลังก็ไม่ติด เดาได้เลยครับพวกค้ายาไม่หนีก็แปลกละ

ออฟไลน์ SM.

ออฟไลน์ Barracuda

ไม่ติดป้ายทะเบียนกันแบบนึ้ปล่อยกันได้ยังไง นับวันมันยิ่งเยอะขึ้น แค่เห็นก็รู้ไว้เลยตั้งใจทำผิดกฏหมายแล้ว

ออฟไลน์ alpha14

เลวตั้งแต่ไม่ติดป้ายละ เหมือนทำมาบ่อยนะเรา ไม่ติดป้ายหลังมันซะ! จุดนี้ไม่น่าตัดข้ามมาได้นะมีไว้ให้ทางตรงยูเทินร์รึเปล่า ดูจากการปาดมาก็แสนเลว

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
คันมีกล้องนี่รถอะไรนะ ติดเกจ์อย่างล้ำ

ออฟไลน์ checkmate

ตรงนี้ทางด่วนขึ้นแจ้งวัฒนะมุ่งหน้างามวงศ์วาน มุมนี้กระบะผิดเต็มๆครับเพราะข้ามเลนมาเพื่อจะเข้าช่อง u turn ถึง 3 เลน

รถที่จะ u turn จะมีเลนเฉพาะก่อนหน้านี้อ้อมหลังอีกทีเพื่อไม่ต้องวิ่งตัดเลนรถเร็วครับ

altis เปิดไฟเลี้ยวขวาแต่ไม่ได้เข้าช่อง u turn เพราะข้างด่านจ่ายเงินมีถนนวิ่งเข้าไปใต้ทางด่วนอีกครับ อันนี้มาถูกต้องครับ