ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้าน ขาย แม็กซ์ BMW ขอบ 20 ของแท้ที มีร้านไหนบ้างครับ  (อ่าน 5629 ครั้ง)

ออฟไลน์ i_jammy

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ พี่พี่เพื่อน ชาว HEADLIGHTMAG

ช่วยแนะนำร้านขาย แม็กซ์ BMW ขอบ 20 ของแท้ง ที ขอบคุณมากครับ

พวกลายเขากวางที่ใส่ X6 พวกนั้นครับผม

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
อันนี้ผมก็ไม่ค่อยทราบนะครับ

ที่เคยเห็น โชว์รูม Bm ใน Paragon อ่ะครับ เห็นเอาล้อ M3 มาวางโชว์อยู่

ลองเข้าไปติดต่อดูครับ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
สารภาพว่าไม่ทราบจริงๆครับ
เข้าร้านไหนก็ได้
แต่อย่าเป็นร้าน คาร์ บูติก ก็พอครับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ลองถามเพื่อนๆ ในบอร์ด bmwsociety ดูสิครับ หรือลองหาในหน้าซื้อขายของบอร์ดดู เผลอๆเจอของดีราคาถูกด้วยน๊า
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ 470127

• Full Member
  • BMW e34 Y1993 & Captiva c140 Y2013
ลองถามเพื่อนๆ ในบอร์ด bmwsociety ดูสิครับ หรือลองหาในหน้าซื้อขายของบอร์ดดู เผลอๆเจอของดีราคาถูกด้วยน๊า

ตามที่คุณ signifer บอกเลยครับ เข้าไปในบอร์ด bmwsociety มีsponsorที่่เป็นร้านขายของแต่งรวมถึงล้อแม๊กอยู่หลายร้านเลยครับ ร้านmax 20 คงราคาเลข 6 หลัก up แน่นอน

ออฟไลน์ accidenty

• Jr. Member
  • **
ร้าน automag เลยครับ ทั้งแม็ก ทั้งชุดแต่ง บีเอ็ม เบ้นซ์ ครบ ไม่มีย้อมแมวครับ รับประกันเลย ใช้บริการร้านนี้มาทั้งบ้าน ;D