ผู้เขียน หัวข้อ: Ford Everest minorchange 2020 น่าจะปรับเยอะไหม  (อ่าน 9014 ครั้ง)

ออฟไลน์ w_th

• Full Member
Ford Everest minorchange 2020 น่าจะปรับเยอะไหม
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 20:39:11 »
ผมกลับไปอ่านบทความรถใหม่ของ HLM
ว่า Everest อาจจะมีปรับ minor อีกรอบ ปี 2020
(ก่อนจะ Modelchange ในปี 2022)

ท่านใดพอมีข้อมูล หรือมีความเห็นว่าปรับ minor ครั้งนี้
มีโอกาสจะปรับใหญ่ไหมครับ

ผมสนใจ Everest ช่วงนี้ได้เเคมเปญดีพอสมควร

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: Ford Everest minorchange 2020 น่าจะปรับเยอะไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2019, 23:33:25 »
เห็น​บอกจะมี Everest sport เบาะสีน้ำตาล พวกล้อแม็ก
พวกระบบ entertainment Sync3 ที่หน้าตา​ใหม่ อะไรพวกนี้ครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ w_th

• Full Member
Re: Ford Everest minorchange 2020 น่าจะปรับเยอะไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 09:30:59 »
เห็น​บอกจะมี Everest sport เบาะสีน้ำตาล พวกล้อแม็ก
พวกระบบ entertainment Sync3 ที่หน้าตา​ใหม่ อะไรพวกนี้ครับ
ค่อยยังชั่ว ผมนึกว่าจะเป็น bmc ทิ้งท้าย
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2019, 14:19:24 »
ค่อยยังชั่ว ผมนึกว่าจะเป็น bmc ทิ้งท้าย
ขอบคุณครับ

BMC คงอีกปีกว่าๆครับ ช่วงที่ก่อน All new Ranger มา ช่วงวัดใจครับว่าจะรอตัวใหม่หรือจะเอาตัวสุดท้ายด่อนเปลี่ยนโฉม
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2019, 09:29:39 »
คิดว่าปรับไม่เยอะหรอกครับ เท่านี้ก็แทบจะเต็มที่แล้ว อาจจะมีตัวตบแต่งพิเศษออกมามากกว่า