ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว BT-50 ภาค 2 อัพเสร็จแล้วนะครับ และใครที่รอ รีวิว Impreza อยู่ ฟังทางนี้  (อ่าน 8506 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เชิญได้ที่นี่

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=386:-mazda-bt-50-qq--2--full-review--qq&catid=78:pickup-truck&Itemid=97

---------------------------

รีวิว อิมเพรสซาใหม่ เริ่มทะยอยเอาขึ้นแล้วครับ
เสร็จไป ประมาณ 60% ละ แต่ คิดว่ายังต้องเติมรายละเอียดอีกเยอะ

ถ้าไม่เสร็จในสัปดาห์ที่จะถึงนี้ ก็จะเสร็จแน่ๆในสัปดาห์หน้าครับ งานนี้ ไม่เลท ไม่ยืด ไม่ลาก ไม่ดอง อีกแล้ว
ได้เวลาซะที

ออฟไลน์ chok

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับคุณจิมมี่ จะติดตามเรื่อยๆนะครับ

ออฟไลน์ KnoT

• Full Member
  • ??????????????+?????????????14????
รอชมรีวิวImprezaฮะ!!! ;D
ดูในรูปรีวิวBT-50แล้วเหมือนว่า ท่านพี่J!MMYจะผอมลงไปเยอะนะครับ!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2009, 19:46:02 โดย KnoT »
????????????????????.... ????????????????????????

ออฟไลน์ Jump

• Sr. Member
ไงเพื่อนมี่ อิอิ  ;D รออ่านรีวิว ไม่ทัน แล้วหงะ
สรุป แล้ว ตกลง ซื้อ 2.0r at
รอไฟแนนซ์ อยู่ คงไม่เกินอังคารนี้หวะ  ;D
ไว้จะเอามา รีวิว แข่ง ฮ่าๆๆ  :D
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ PREM

โอ้ว แล้วสิรออ่านเด้อ!
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ Preceda2

รอ อิมมานานมาก อิอิ ใกล้สมใจแล้ว  ;D
2009 Volvo S60 D5
2010 Honda CRV 2.0
2011 Subaru Impreza 2.0R MT {R.I.P.}
2014 Harley-Davidson Sportster Iron 883
2015 Honda HR-V

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
จำได้ว่า WRX ตอนที่ได้รถมาเทสท์นั้นตรงกับวันที่ผมออกรถมาใหม่
ก็คือ ปลายมิ.ย. 08

พอรีวิวนี้ออก แนะนำให้ลองเอาปลาเค็มมาถูจอระหว่างอ่านจะพบว่าได้รสเค็มเปรี้ยวซะใจ
เพราะดองมาจนได้เวลากำลังดี

- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ ☺????☺

New C-class  ของผมไปไหนแล้สนี้  เบนซ์ไม่ยอมให้พี่จิมเอามารีวิวหรอ นี้  ยังไงก็ต่อรอ!!!~  555+

ออฟไลน์ Tonaka

โหย.....

ปลาเค็มเรียกพ่อเลยน่ะพี่ 
阿蘇山

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ปูเสื่อรออย่างมุ่งมั่นครับ

^^

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

:) รอ New C-Class เหมือนกานคับ ถึงแม้ว่าตอนนี้ยังเกินเอื้อมอยู่...แต่หวังว่าจะถูกหวยได้ซื้อขับ555+ในอนาคตอันใกล้รึป่าวว๊า...

แต่ตอนนี้อยากรู้ว่ามีอะไรเปลี่ยนแปลงจากตัวเก่า...มากน้อยเพียงใด^^ และ อยากให้ เปรียบเทียบกะ Serie3 ด้วย หุหุ

ออฟไลน์ YF-19

อันว่านิสัยชอบดองของคุณJ!MMY นี้ก็พอมีข้อดีอยู่คือ ......อย่างน้อยรถหลายรุ่นมันก็ยังเหลือให้เอามาวางในเวปนี้ได้ไม่ต้องโดนหมกไว้กับเวปเก่า
อ้างถึง
ถ้าไม่เสร็จในสัปดาห์ที่จะถึงนี้ ก็จะเสร็จแน่ๆในสัปดาห์หน้าครับ งานนี้ ไม่เลท ไม่ยืด ไม่ลาก ไม่ดอง อีกแล้ว
ได้เวลาซะที
ไม่จริ๊ง ผมไม่เชื่ออออออ
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ nuttapatJazz

รออ่านครับๆๆๆ ;D ;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ zipboy

• Full Member
กระทู้นี้ออกแนวทวงพี่จิมมี่ล้วนๆ อืมๆแต่กลิ่นมันเค็มจริงๆ

ออฟไลน์ saaak

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับพี่จิมมี่
แต่เหมือนรู้สึกว่ารถกระบะจะขาดค่าย ISUZU นะครับที่ยังไม่เคยรีวิว ;D

ออฟไลน์ Ping tiida

• **
จำได้ว่า WRX ตอนที่ได้รถมาเทสท์นั้นตรงกับวันที่ผมออกรถมาใหม่
ก็คือ ปลายมิ.ย. 08

พอรีวิวนี้ออก แนะนำให้ลองเอาปลาเค็มมาถูจอระหว่างอ่านจะพบว่าได้รสเค็มเปรี้ยวซะใจ

พี่ปิงรอจนลืมไปแล้วนะ แพน แต่ก็ยังอยากอ่านอยู่ดี  :'(

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko

^
^

ชอบหอยดองมากกว่าคับ

55+
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Akeem-CLII

• ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน
เย้ ๆ ๆ
เข้ามาให้กำลังใจ พี่จิมมี่
I will buy Volvo some day.

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ถ้าได้ลงไปในระบบแล้ว ก็รอเจ้าตัวเขาจัดการเรื่องภาพกับข้อมูลให้เรียบร้อย
แต่ขึ้นมาอยู่ในคิวแล้วแน่นอนครับพี่ปิง เตรียมอ่านได้เลยครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ JIRATH

2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คืออนนี้ อิมเพรสซา เอาขึ้นโพสต์เข้าไปในระบบแล้วครับ

แต่ ยังไม่เสร็จ

แต่ ส่วนที่เขียนสรุปหนะ เสร็จแล้ว

ยกเว้นส่วนที่จะต้อง เตือน มอเตอร์มเมจ อันนั้นยังไม่เสร็จ ยังคิดแล้วเขียนแล้วลบ กันอยู่

ครับ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
เย้ๆ จะได้อ่านแว้ววววว  : )

จะได้อ่านแล้วหลังจากรอมานาน เย้ๆๆๆๆ ;D

ออฟไลน์ ekka1234

• **
???????????????????????? ... ?????????????????????????
???????????????????????? ... ??????????????????????????

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
อิอิ ขอบคุณมากครับ ชอบอ่านรีวิวรถกระบะครับ เพราะว่าใช้รถกระบะ 5555+