ผู้เขียน หัวข้อ: ZS EV ไม่มีให้ Test Drive แล้วครับ น่าจะเอารถทั้งหมดมาขาย  (อ่าน 4591 ครั้ง)

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

• Hero Member
ตอนเปิดตัว ZS EV บอกว่ารถเข้าศูนย์ 20 ก.ค. จะมีให้ Test Drive ทุกศูนย์

วันนี้ผมโทรไปถาม เซลบอกไม่มีให้เทสแล้ว ขายก่อน แค่ขายก็ไม่พอส่งมอบแล้ว คิดว่าคงไม่มีให้เทสยาวๆ เลยเพราะคนจองมากขึ้นเรื่อยๆ ต้องรอจนกว่ารถเหลือ

โธ่ อุตส่าห์รอเป็นเดือน อยากลองขับยาวๆ สักหน่อย อดเลย

ออฟไลน์ kakashi

• Jr. Member
  • **
ยอดซื้อเยอะ ก็ดีใจกับเขา จะได้เห็นการพัฒนา จะได้เห็นค่าอื่นๆ ตื่นตัวบ้าง

และก็รอดูด้วยล๊อตแรกๆของไทย จะมีปัญหาอะไรไหม และกับการแก้ไขปัญหาของ MG จะเป็นอย่างไร รอลุ้นเลย ^^

ออฟไลน์ lay

ขายดีจริงๆ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
เอามาให้เทสกลัวเสียงวิจารณ์ เลยเอาขายทั้งหมดก่อนดีกว่า
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ Arado_kung

น้ำขึ้นให้รีบตักสินะ ยอดจองได้ข่าวว่าเกินโควต้าที่ commit ทางจีนไปด้วย

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
กำ รถเทสไม่น่าเอามาขายเลยนะ ไหนๆก็เป็นรถเทสไปแล้วน่าจะให้ลองยาวๆไปเลย ยังไงก็ต้องตีเป็นรถเทสอยู่ดี แล้วคนที่อยากลองขับก่อนตัดสินใจก็จบเลยสิครับ  :-\

รอคนใช้กลุ่มแรกๆมาให้ความเห็นแทน ขอติดตามด้วยคนว่าจะเป็นอย่างไรในระยะเริ่มต้น

ออฟไลน์ Arado_kung

กำ รถเทสไม่น่าเอามาขายเลยนะ ไหนๆก็เป็นรถเทสไปแล้วน่าจะให้ลองยาวๆไปเลย ยังไงก็ต้องตีเป็นรถเทสอยู่ดี แล้วคนที่อยากลองขับก่อนตัดสินใจก็จบเลยสิครับ  :-\

รอคนใช้กลุ่มแรกๆมาให้ความเห็นแทน ขอติดตามด้วยคนว่าจะเป็นอย่างไรในระยะเริ่มต้น
คงเป็นรถเตรียมเป็นรถเทสต์แต่ยังไม่ได้ส่งไปให้เป็นรถเทสต์มากกว่าครับ ไมล์ยังไม่เดิน

ออฟไลน์ Sympho

• Sr. Member
ตัวธรรมดา ผมสนใจมาก

ที่บ้านจะออกรถ ผมชี้ไปคันแรกเลยว่าต้องไปลอง

หลังจากลอง ก็ไม่มองอีกเลย  ;D ;D ;D

แต่ ZS EV อาจจะดีกว่าตัวธรรมดาก็ได้ครับ 

ออฟไลน์ bmmac

• Full Member
อย่างน้อยก็สบายใจได้ว่าไม่มี กรณี ซื้อรถใหม่ ได้ รถ demo ออกมา ขายให้กังวลใจนะครับ

ออฟไลน์ SM.

ไม่แน่ใจว่าตัวเทอโบที่มีข่าวจะมาบ้านเรา ยังจะมามั๊ยนะครับ เห็นเอาตัว ev มาขายแล้ว

ออฟไลน์ mozart

Re: ZS EV ไม่มีให้ Test Drive แล้วครับ น่าจะเอารถทั้งหมดมาขาย
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2019, 21:15:55 »
เห็นมี sms เข้าให้ไปทดลองขับได้แล้ว นะครับ สรุปคือไม่มีให้ลองใช่ป่าวผมจะได้ไม่เสียเวลาเข้าไป

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

Re: ZS EV ไม่มีให้ Test Drive แล้วครับ น่าจะเอารถทั้งหมดมาขาย
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2019, 21:44:50 »
เห็นมี sms เข้าให้ไปทดลองขับได้แล้ว นะครับ สรุปคือไม่มีให้ลองใช่ป่าวผมจะได้ไม่เสียเวลาเข้าไป

เหมือนจะมีแล้วนะครับ เซลที่ผมติดต่อคงให้ข้อมูลผิดพลาดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2019, 21:48:06 โดย ซิ่งเข้าส้วม »