ผู้เขียน หัวข้อ: ☺ชวนเล่นเกมส์ต่อชื่อรถยนต์กันครับ มีรางวัลแจกเล็กๆน้อยๆ☺  (อ่าน 70070 ครั้ง)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ของคุณavantgadsเหมือนจะซ้ำนะครับ ไม่แน่ใจ ขอตอบว่า octavia ครับ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• Hero Member
  • AWDiesel

ออฟไลน์ BMTA

• Sr. Member
2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ MoLee

ESTIMA  ครับ ส่วน neo ซ้ำนะครับ

Chariot

• บุคคลทั่วไป
ปิดรับคำตอบครับ สรุปผลนะครับ

คนสุดท้ายคือคุณ Moza แต่เนื่องจากเคยตอบซ้ำ จึงขอข้ามไปคนถัดไปนะครับ

คุณ BMTA ก็ตอบโอลสโมบิลด์ซ้ำ
คุณ AVANTGADε   ,,ก็ตอบโอดีซี่ย์ซ้ำ
คุณ TAN ก็ตอบเพรซิเดนท์ผิด ไม่ต่อกับคนข้างบน
คุณ *Zatan ก็ตอบเอ้าท์แลนเดอร์ซ้ำ
คุณ Nikle ตอบ A8 ซ้ำ

ไล่อันดับร่นไปเรื่อยๆ จนพบคุณ     BankCS_52-106 ที่ตอบเป็นคนสุดท้าย โดยไม่ซ้ำกับคนอื่น (ตอบว่า eldorado และ Avalanche) เป็นผู้ชนะครับ

คอยรับ PM ด้วยนะครับน้อง...

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกครับ ใครที่พลาดคราวนี้ ให้สัปดาห์หน้านะครับ เตรียมของและเกมส์สนุกๆอีกรอบ

คราวต่อไปจะเป็นการประกวดบรรยายรูปครับ ใครบรรยายได้ฮาขี้แตกก็มีรางวัลให้เลย แล้วพบกันใหม่ครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

ปิดรับคำตอบครับ สรุปผลนะครับ

คนสุดท้ายคือคุณ Moza แต่เนื่องจากเคยตอบซ้ำ จึงขอข้ามไปคนถัดไปนะครับ

คุณ BMTA ก็ตอบโอลสโมบิลด์ซ้ำ
คุณ AVANTGADε   ,,ก็ตอบโอดีซี่ย์ซ้ำ
คุณ TAN ก็ตอบเพรซิเดนท์ผิด ไม่ต่อกับคนข้างบน
คุณ *Zatan ก็ตอบเอ้าท์แลนเดอร์ซ้ำ
คุณ Nikle ตอบ A8 ซ้ำ

ไล่อันดับร่นไปเรื่อยๆ จนพบคุณ     BankCS_52-106 ที่ตอบเป็นคนสุดท้าย โดยไม่ซ้ำกับคนอื่น (ตอบว่า eldorado และ Avalanche) เป็นผู้ชนะครับ

คอยรับ PM ด้วยนะครับน้อง...

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกครับ ใครที่พลาดคราวนี้ ให้สัปดาห์หน้านะครับ เตรียมของและเกมส์สนุกๆอีกรอบ

คราวต่อไปจะเป็นการประกวดบรรยายรูปครับ ใครบรรยายได้ฮาขี้แตกก็มีรางวัลให้เลย แล้วพบกันใหม่ครับ

ขอบคุณครับ เกมสนุกจริงๆ ไว้คราวหน้ามาใหม่นะครับ จะร่วมสนุกอีก อิอิ ;D ;D ;D
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0