ผู้เขียน หัวข้อ: ทะเบียนประมูลอักษร หมวดXข ราคาจะถูกกว่า หมวดXก หรือไม่  (อ่าน 2695 ครั้ง)

ออฟไลน์ ttcz25

• Sr. Member
  • purple M240i
ทะเบียนประมูลปัจจุบันยังอยู่ที่ หมวด Xก
ถ้าเรารอมันขึ้น หมวด Xข  ราคาน่าจะถูกกว่า หมวด Xก  เล็กน้อยหรือไม่ครับ
( Xก เช่น 3กง  ;  Xข เช่น 3ขง )

คิดว่ายังไงกันบ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2019, 12:20:32 โดย ttcz25 »

ออฟไลน์ nin122

• Sr. Member
หมายถึง กx กับ ขx หรือเปล่าครับ
ตอนนี้หมวด 9 กค พอถึง 9 กฮ ก็จะเป็น 1 ขก แทน...

ถ้าหมวด ขx เทียบกับ กx คิดว่าราคาพอกันนะครับ
ถ้าหมวด ขข ผมว่าน่าจะถูกกว่า กก

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

• Hero Member
พอๆ กันครับ ต่างกันหลักไม่กี่บาท

ไปหาดู สถิติ ย้อนหลังได้ครับ

ขนาดผมดู เลขที่ชอบ หมวดสวยๆ บางทีคิดว่าแพง คนไม่กล้า bid กัน กลายเป็นว่า หมวดไม่สวย เลขเดียวกัน แพงกว่าซะอีก ประสบการณ์ตรงเลย

ออฟไลน์ vsx555

• Jr. Member
  • **
หมวด ขx ก็คิดว่าราคาไม่ต่างกับ กx
และถ้าจะรอเลขประมูลขึ้น ขx น่าจะอีกนานเลยครับ เพราะตอนนี้เพ่ิงจะถึง 7กบ เอง

ยังต้องผ่าน 8กx กับ 9กx อีก ซึ่งส่วนตัวคิดว่า 8 กับ 9 นำหน้านี่น่าจะราคาแพงกว่าเลขที่ผ่านๆ มาด้วย

ออฟไลน์ Tien.W

ไม่ต่างหรอกครับ

ออฟไลน์ the kit

หมวดอักษร ไม่ "เบิ้ล" ราคาไม่สูง และหมวดอักษร "เบิ้ล" แพงสุดน่าจะมีแค่ "กก และ สส"
หมวดอักษรถูกสุดน่าจะเป็น "งง, ขม, ขน, ขด, คก, คด, งก, งด, จน(ถ้ามี), ฉก" และอื่นๆ ที่มีความหมายไม่ดี
"Only live once, but if you do it right, Once is enough"

ออฟไลน์ Devil13

ถ้าไปเบิ้ล หรือความหมายไม่ดีจริง ราคาก็แทบไม่ต่างครับ
ต้อง กก ขข อันนี้ราคาสูงแน่

ออฟไลน์ flybigbear

ราคาไม่แน่นอนครับ ขึ้นอยู่กับความพอใจและจำนวนเงินของผู้ประมูลเลขนั้นๆๆ