ผู้เขียน หัวข้อ: subaru forester eyesight ติดกล้องหรือeasy passได้มั้ยครับ ถ้าได้ติดตรงไหนดีครับ  (อ่าน 4074 ครั้ง)

ออฟไลน์ worasak

• Newbie
  • *
subaru forester eyesight ติดกล้องหรือeasy passได้มั้ยครับ ถ้าได้ติดตรงไหนดีครับ

ออฟไลน์ Tien.W

• Hero Member
ต้องลองขอข้อมูลจาก เซลล์ เคยเห็นคนแชร์ภาพ มุมการทำงานของกล้องหน้า ของรถรุ่นนี้ มันกินพื้นที่ 80% ของกระจก เหลือแค่ ข้างซ้ายขวา หน่อยเดียว ที่สามารถติดกล้อง หรือ easy pass ได้น่ะครับ

ออฟไลน์ kez

ก็ติดได้ปกติ   ติดตรงไหนก็ได้  เยื้องซ้าย เยื้องขวา ได้หมด

ออฟไลน์ atta29

• Newbie
  • *
ข้อมูลสำหรับลูกค้า Subaru Forester 2.0 IS ES(Eye-Sight) ตำแหน่งในการติด Easy Pass หรือ กล้องบันทึกภาพหน้ารถควรจะอยู่บริเวณนอกเส้นสีเหลืองค่ะ

ออฟไลน์ SM.

นึกว่าติดตรงไหนก็ได้  :-X :-X :-X :-X