ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบขับตาม civic RS มากเป็นพิเศษ เพื่อนๆชอบขับตาม/มองรถรุ่นไหนกันบ้างคะ  (อ่าน 13820 ครั้ง)

ออฟไลน์ naamer

• Newbie
  • *
ยิ่งตอนมืด ไฟท้ายกับสปอยเลอร์สวยๆ ขับหลงตามไปหลายทีแล้วค่ะ อิอิ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• Hero Member
    • เครื่องปั่น
ชอบเหมือนกันครับ แซง Civic RS แต่ชอบตอนโดน Civic RS ดันกลับ เราตอบซ้ายเพื่อแซงฉีกหนีที่เกือบ 250 ครับ
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ Activehybrid

Pajerosport / CLS  เจอท้ายเจอไฟ2คันนี้ไม่ค่อยอยากแซง

PKS8

• บุคคลทั่วไป
ชอบเหมือนกันครับ แซง Civic RS แต่ชอบตอนโดน Civic RS ดันกลับ เราตอบซ้ายเพื่อแซงฉีกหนีที่เกือบ 250 ครับ

ต้องถึง 250 เลยหรือครับ ถามเฉยๆนะครับ เพราะที่ผมมีในมือตอนนี้ดมฝุ่น Rs ยาวเลย

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น

ต้องถึง 250 เลยหรือครับ ถามเฉยๆนะครับ เพราะที่ผมมีในมือตอนนี้ดมฝุ่น Rs ยาวเลย
ประมาณ 220 ขึ้นก็หนีพ้นแล้วครับ แต่บางทีรำคาญ เลยกดสัก 240 กว่าๆ เกือบ 250 ครับ ขอแบบว่าให้ไม่เห็นในกระจกหลังเลยครับ
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ Ruksadindan

คุณทำผิดครับ เท่าที่จำได้ในโฆษณาของฮอนด้า เขาให้ขับตามตัว Hatchback ครับ สวยจนต้องตามมอง

• Newbie
  • *
คุณทำผิดครับ เท่าที่จำได้ในโฆษณาของฮอนด้า เขาให้ขับตามตัว Hatchback ครับ สวยจนต้องตามมอง

ตัวนี้ก้ชอบค่ะ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ครับ ผมพูดเล่นนะครับอย่าไปคิดจริงจัง
อ้าวยังไม่ตอบคำถามเลย คงเป็น S90 ละกันครับ

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
7 series Camry ครับ อยากตาม Altis บ้างแล้วววว
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

• Newbie
  • *

ครับ ผมพูดเล่นนะครับอย่าไปคิดจริงจัง
อ้าวยังไม่ตอบคำถามเลย คงเป็น S90 ละกันครับ

S90 สวยดีค่ะ รุ่นนี้ไม่ค่อยเจอเลยค่ะ
ต้องมองหาตามถนนสาทรช่วงเวลาสิบโมง สิบเอ็ดโมงมั้ยค่ะ 55555

• Newbie
  • *
7 series Camry ครับ อยากตาม Altis บ้างแล้วววว

7 series มองไป จะสบตากับคนขับเอานะคะ นายน่าจะนั่งกดทรสับอยุ่เบาะหลัง

ออฟไลน์ shipcake

• Sr. Member
ไฟแบบนี้เคยเห็นในหนังจำพวก sci-fi ที่พระเอกเท่ๆแล้วเพนกล้องมองท้ายรถ สวยเป็นเอกลักษณ์มากๆ เคยเห็นแถวแคราย มีนิวซีวิคทำไฟแบบนี้เหมือนกันครับ แต่ถ้าสวยเอกลักษณ์คลาสสิก จะมีท้ายของ mini ทุกรุ่น ไฟจะหม่นๆ ตรงกลางไฟเลี้ยว ไม่มีใครเหมือนและไม่มีใครตาม  ;D ;D

ออฟไลน์ shipcake

• Sr. Member
เพิ่มเติมครับ รุ่น 2019

ออฟไลน์ sukhontha

ชอบขับตามรถที่นำเข้า....และรถหาดูยากมาก ๆ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
รู้แต่ไม่ชอบขับตาม 10 ล้อ กะบะควันดำ หรือพวกสูง ๆ 8)

ออฟไลน์ poryaiii

• Newbie
  • *
ชอบไฟท้าย benz แบบนี้ครับ

CX5 2.5G
Toyota Fortuner 2.8 TRD Sportivo

ออฟไลน์ beginssff

• Newbie
  • *
    • http://slot-888.co
 เลยกดสัก 240 กว่าๆ เกือบ 250 ครับ ขอแบบว่าให้ไม่เห็นในกระจกหลังเลยครับ http://slot-888.co