ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะTNGA ทำให้ได้อุปกรณ ความปลอดภัยมากขึ้น APPLE CARPLAY ก็มา  (อ่าน 3800 ครั้ง)

ออฟไลน์ yourturle

• Hero Member
ใครจะใช้ TOTA เลือก รุนที่เป็น  TNGA จะได้มาตรฐาน ใหม่ ของTOTA
ความปลอดภัย แน่น เระ

อย่างนี้ CHR MINOR
CAMRY MY2020
จะได้มี APPLE CARPLAY มาให้ด้วยไหม ถ้ามี WOW

:D ::) :D
One Day.

ออฟไลน์ Fly to dream

ไม่แน่นไม่ได้ครับ ทดสอบความปลอดภัยพวกนี้ไม่มีก็ดาวลด อีกอย่างค่ายคู่แข่งมีแล้วก็ต้องมีนั่นแหละและน่าจะลดต้นทุนผลิตได้ด้วยผลิตเยอะๆ
และคิดว่า Toyota น่าจะจับคนที่ซื้อรถเพื่อความปลอดภัยได้มากขึ้นอีกกลุ่มนึงด้วย
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ rtong

ไม่เกี่ยวกับ TNGA นะ  TOYOTA อัด OPTION เองมากกว่า

TNGA มันคือโครงสร้างพื้นตัวถังรถ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

TNGA กับ Apple CarPlay คนละเรื่องกันเลย

งั้นยี่ห้ออื่นๆ ก็ต้องดีกว่า TNGA นะซิครับ เพราะรถผมก็มี Apple CarPlay และ Andriod Auto ตั้งนานแล้ว ซึ่งก็ไม่เกี่ยวกันจริงไหม

TNGA มันไม่ได้เกี่ยวกับอุปกรณ์หรือออฟชั่นแต่อย่างไร ตัวถัง vs ออฟชั่น คนละส่วนกันเลย

แต่ Toyota รุ่นใหม่ๆ ที่ออฟชั่นมาดี เพราะโลกมันเริ่มเปลี่ยนแปลงแล้ว จะขายของ(ออฟชั่น)ที่มีน้อยกว่าใครเขา ผมว่ามันคงไม่ใช่ อย่างที่ผ่านมาแล้ว

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
andriod / apple carplay ควรมีให้ทุกsegmentนะครับ  8) ( มันจะสักกี่บาทกันเชียว )

ออฟไลน์ SM.

TNGA กับ Apple CarPlay คนละเรื่องกันเลย

งั้นยี่ห้ออื่นๆ ก็ต้องดีกว่า TNGA นะซิครับ เพราะรถผมก็มี Apple CarPlay และ Andriod Auto ตั้งนานแล้ว ซึ่งก็ไม่เกี่ยวกันจริงไหม

TNGA มันไม่ได้เกี่ยวกับอุปกรณ์หรือออฟชั่นแต่อย่างไร ตัวถัง vs ออฟชั่น คนละส่วนกันเลย

แต่ Toyota รุ่นใหม่ๆ ที่ออฟชั่นมาดี เพราะโลกมันเริ่มเปลี่ยนแปลงแล้ว จะขายของ(ออฟชั่น)ที่มีน้อยกว่าใครเขา ผมว่ามันคงไม่ใช่ อย่างที่ผ่านมาแล้ว