ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามล้อยี่ห้อ FUEL BLIZT หน่อยคับ  (อ่าน 1700 ครั้ง)

ออฟไลน์ King9

• Newbie
  • *
สอบถามล้อยี่ห้อ FUEL BLIZT หน่อยคับ
« เมื่อ: กันยายน 26, 2019, 11:59:09 »
ล้อยี่ห้อ FUEL BLIZT เบาและเเข็งแรง ดีไหมคับ ในราคา ล้อละ 8,000 ขอบ 18 หรือมียี่ห้ออื่น แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

• Hero Member
Re: สอบถามล้อยี่ห้อ FUEL BLIZT หน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2019, 13:08:46 »
ล้อกระบะ และ SUV/PPV มีเยอะแยะครับ บอกตรงๆ

ถ้าไม่ได้พุ่งเป้าไปหา FUEL มียี่ห้ออื่นอีกมากมาย

ไม่ว่าจะไทย ญี่ปุ่น ยุโรป เมกา

คู่แข่งหลักๆ จากเมกาด้วยกับ ชนกับ FUEL ก็มี KMC กับ Mickey Thomson อะครับ

ส่วนลายไหน แล้วแต่ชอบ ส่วนตัวชอบลาย Vapor มากกว่า

ลาย FUEL BLIZT ก้านเหมือนจะคล้ายๆ เปลวไฟหน่อย

สุดท้าย ผมว่าแล้วแต่ เงิน กับ ความชอบ ละครับ