ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ new almera มี cruise control  (อ่าน 9821 ครั้ง)

ออฟไลน์ turbofever

• Sr. Member
Re: อยากให้ new almera มี cruise control
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 31, 2020, 12:27:29 »
เหมือนเริ่มจะออกทะเลกันละ  :) :) :)

ผมว่านิสสันเค้าคิดอะไรแปลกๆนะ ไม่รู้ว่าสำรวจตลาดกันยังไงก็ไม่รู้ ถ้าไม่รู้ก็ลอกการบ้านเจ้าตลาดมาบ้างก็ได้ เห็นไหมว่าพี่โตกับพี่ฮอนเค้ามีเบาะหนังมาให้เลือกและคนส่วนใหญ่ก็จองรุ่นที่มีเบาะหนังกันซะด้วย เรื่องครุยส์ก็มีแต่พี่ฮอนใส่มาให้ถ้าใส่มาด้วยเอาซักตัวรองท็อปขึ้นไปแล้วอัพราคามาหน่อยก็ขายดีกว่านี้อีกเพียบ
เห็นด้วยเลยครับ อยากได้รถราคาถูกที่มี function นี้เพราะอยากซ้ื้อรถใหม่ครับ  แต่เมื่อไม่มีผมก็ไม่ง้อละครับเพิ่งถอยacv50มือสองมาในราคาecocarครับ สบายใจแล้ว อดไปหนึ่งลูกค้านะครับท่านผู้ผลิต...

ออฟไลน์ mayinlove

• Newbie
  • *
Re: อยากให้ new almera มี cruise control
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2021, 10:50:23 »
Cruise Control, เบาะหนัง(หน้าแท้หลังเทียม) ผมว่าต้นทุนไม่กี่บาท ถ้านิสสันจะคงราคาเดิม ใครอยู่ในวงการรบกวนแจ้งต้นทุนให้ทราบ จักขอบคุณยิ่งครับ

Gunther

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2021, 12:06:41 »
รอ Almera MY2022 จะมี Cruise Control เบาะหนังแบบปรับไฟฟ้า 6 ทิศทางมาให้ (ไม่มีปุ่มดันหลัง) ในรุ่นท็อป Push Start ทุกรุ่น