ผู้เขียน หัวข้อ: ล้อแม็ก 17นิ้ว 5รุ 108 หาซื้อได้ที่ไหนกันบ้างครับ ถ้าสั่งจากเว็บต่างประเทศจะยุ่งยากไหมครับ  (อ่าน 3585 ครั้ง)

ออฟไลน์ Narak-Man

• Full Member
ผมหาดูเบื้องต้นในเมืองไทยหาแม็ก17 5รู108ไม่ค่อยมีเลยครับ ท่านใดพอจะมีแหล่งแนะนำบ้างไหมครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

ออฟไลน์ Weetting

• Hero Member
  • ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
ล้อ Volvo รึครับ

ผมว่าเบิกของ Polestar มาใส่มันจะลงตัวกว่าเอายี่ห้ออื่นใส่นะครับ 

รึถ้าใช้ Ford แล้วไม่พอใจลายติดต่อ SMB ครับ  รึ AZC ก็ได้ครับ ถ้าแบรนด์และเลือกลายล้อของร้านเองก็สั่งเจาะรูได้ครับ 
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ sukhontha

หาซื้อในตลาดทั่วไป  ครับ  เลือกลายที่ชอบ  ใส่ปลอกกันสั่นเอา..

ออฟไลน์ tom46

lenso ผมคุ้นๆว่ามีอยู่นะครับ

หรือล้อของวอลโว่เอง ก็เห็นเขามีขายกันสวยๆเยอะอยู่ อันนี้ต้องลองไปเข้าพวก กลุ่มเฟส กลุ่มไลน์ ของวอลโว่เขาครับ ล้อของวอลโว่เขาเองดีด้วยส่วนมากจะให้ BBS ผลิตให้เรื่องความทนทานคงหายห่วงอยู่ครับ
M52TUB30 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

ออฟไลน์ Narak-Man

• Full Member
ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ วันนี้ไปคุยกับ Lenso แล้วครับ เค้าไม่มีผลิตขนาด108แล้ว คงจะไปเข้ากลุ่ม Volvoตามที่แนะนำ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tvm

หาล้อวอลโว่ติดรถที่เจ้าของปล่อยน่าจะพอมี ล้อฟอร์ด ล้อวอลโว่ ของแท้ ของเทียม ลองหาครับ ร้านแม็กใหญ่ๆ น่าจะพอมี ไม่ก็ตามคลับ เพจ หรือพวกขายดี ฯลฯ