ผู้เขียน หัวข้อ: ขับเกิน 80 บนดอนเมืองโทลเวย์ โดนจับ เฮ่อ เหนื่อยใจมากครับ  (อ่าน 39591 ครั้ง)

ออฟไลน์ renew

• Sr. Member
ดีนะ ผมไม่ได้ใช้ โทลเวย์ มานานมาก ด้วยเหตุผลเรื่องราคา ที่รับไม่ได้แฮะ

มอเตอร์เวย์ ถึงให้วิ่ง 120 ได้ หลังๆเหมือนถนนจะเริ่มเป็นคลื่น หลายช่วง พอขับเร็ว รู้สึกว่า รถร่อน ทีแรก นึกว่าเป็นที่รถ แต่เอ พอออกฉะเชิงเทรา แถวบ้านโพธิ์ ไปยัน 304 รถก็นิ่งปกติ นี่หว่า

ใช่ครับ ถนนเริ่มแย่ อีกไม่นานคงต้องลื้อ ทำใหม่ ราดใหม่

ผมเข้าใจรถผิดเพราะเส้นนี้หลายครั้ง ใครช่วงล่างว่าเทพ ต้องมาลอง