ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการพ่นเคลือบเซรามิก ภายในห้องโดยสาร  (อ่าน 2824 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zelda

• Jr. Member
  • **
กำลังจะรับรถใหม่ ได้นัดร้านเข้าเคลือบเซรามิก ทีนี้มีโปรแถมพ่นภายในห้องโดยสาร
ผมไม่แน่ใจว่า ภายในห้องโดยสารนี่เราเคลือบแล้วจะช่วยเรื่องอะไรหรอครับ
เพราะส่วนตัวเป็นคนไม่ค่อยชอบภายในห้องโดยสารที่สีฉ่ำๆเยิ้มๆ กังวลว่าพ่นไปแล้วจะฉ่ำเกินครับผม
ขอสอบถามท่านผู้รู้เป็นข้อมูลก่อนครับ เดี่ยวอีกสัปดาห์จะได้สอบถามร้านอีกครั้งครับ

ออฟไลน์ AgentMolder

• Hero Member
เขาว่าเพื่อให้สวยสดใหม่ กันรอย ซึ่งเอาจริงกันรอบไม่ได้หรอกครับ ติดสติกเกอร์เอาดีกว่า

ออฟไลน์ renew

• Sr. Member
แค่เคลือบบางๆ ระดับ ไมครอน กันอะไรไม่ใด้หรอกครับ

แต่เรื่องความเงา อาจจะดี สวยกว่าไม่เคลือบ

ออฟไลน์ mrpich

• Hero Member
  • เฮ้อ...อยากจะเหมาทั้งวง
เป็นผมไม่เอาหรอก ต้องนั่งสูดดมสารอะไรก็ไม่รู้ ปอดเงางามกันพอดี
ถูกใจฮโยยอน-ปลื้มซูยอง-ชื่นชมเจสสิก้า-คิดถึงยูริ-แอบปิ๊งยูนอา-ชอบซอฮยอน-ใฝ่ฝันซันนี่-หลงไหลแทยอน-สุดรักทิฟฟานี่

ออฟไลน์ pungpond

• Newbie
  • *
เป็นผมไม่เอาหรอก ต้องนั่งสูดดมสารอะไรก็ไม่รู้ ปอดเงางามกันพอดี
เห็นด้วยครับ สารพิษแน่ๆ