ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ HLM มีกระทู้ปักหมุดเกี่ยวกับเรื่องยางบ้างครับ  (อ่าน 23768 ครั้ง)

ออฟไลน์ kabutoro

• Sr. Member
คือฟังไลฟ์สดทีไรมักจะมีคนตั้งคำถามเกี่ยวกับยางทุกครั้ง และก็ถามแต่เรื่องเดิมๆคำตอบก็เรื่องเดิมๆ แล้วไลฟ์ล่าสุดก็เห็นว่าทางทีมงานเองก็มีน้องที่เชียวชาญเรื่องยางมาด้วย เลยอยากลองให้ HLM พิจารณาเรื่องเกียวกับบทความหรือกระทู้เกี่ยวกับยางดูบ้าง อาจไม่ถึงกับต้องวิเคราะอะไรละเอียดแค่ลิสไว้เป็นตัวๆเอาก็ได้ว่า รถเก๋งรุ่นนี้ รถกระบะรุ่นนี้ ราคาประมาณนี้รุ่นใหนน่าสนใจ  บลาๆ ประมาณนี้ล่ะครับ ฝากไว้ให้พิจารณาด้วยนะครับ 8) 8) 8)