ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ xc 60 เพิ่มอีก 1 คัน ไม่ทราบได้ส่วนลดเงินสดเท่าไหร่บ้าง ?  (อ่าน 14206 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pakornkiat

• Newbie
  • *
    ตอนนี้มีแคมเปญ 0% ด้วย

ออฟไลน์ Koolkoe

• Full Member
รอดู motor show ครับ
ตอน motor expo ปลายปี62 โปรแรง ขายดีมาก volvo อาจติดใจ ออกโปรแรงๆอีก
ผมออก r design ปลายปีที่แล้ว ส่วนลดเยอะมาก แถม ตู้ชาร์ตด้วยครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ส่วนมากตามงานใหญ่ Volvo จะแถมประกันชั้น 1 หลายปีหน่อยครับ เช่น 2-3 ปี เป็นต้น แล้วแต่งบที่ได้มา แต่รวมๆแล้วก็หลายแสนอยู่นะครับ

ออฟไลน์ O_O

• Sr. Member
ผมแจ้ง inbox ส่วนตัวไปแล้วนะครับ พร้อมเบอร์เซล (ผมไม่มีส่วนได้เสีย แต่เห็นว่าแคมเปญน่าสนใจดีครับ เผื่อเป็นทางเลือก)

ออฟไลน์ Pakornkiat

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากๆครับ สำหรับคำแนะนำ