ผู้เขียน หัวข้อ: น่าจะเปิดให้ Comment สำหรับบทความต่าง ๆ นะครับ ^^  (อ่าน 8766 ครั้ง)

ออฟไลน์ PuppyKak

• Full Member
บทความ ข่าวใหม่ ๆ ที่พี่ ๆ เอามาลงในเว็บ
น่าจะมีการเปิดให้คอมเม้นกันตรงหน้าบทความนั้นด้วยนะครับ

บางทีก็แอบคันไม่คันมือ แหะ ๆ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: น่าจะเปิดให้ Comment สำหรับบทความต่าง ๆ นะครับ ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 14:09:00 »
เราแยก Database ของเว็บหลัก กับเว็บบอร์ด ออกจากกัน เพื่อความสะดวก ในการบริหารจัดการในอนาคตหนะครับ
ดังนั้น หากมีความเห็นอะไร มาตั้งกระทู้ด้ที่ เว็บบอร์ดครับผม

ขอบคุณมากครับ