ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้!! น้ำมันปรับราคาลง กลุ่มเบนซิน 60สต. /E85 40สต. ดีเซลเท่าเดิม ครับ  (อ่าน 2427 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ PaPaMan

ว่าจะมาตั้งกระทู้เหมือนกัน มีคนมาปาดแระ
เมื่อวานลง วันนี้ลง พรุ่งนี้ลงอีก(เฉพาะเบนซิน)
ช่วงนี้ลงกันรัวๆ
เดี๋ยวผมอั้นถึงวันศุกร์เผื่อมีของแถม   ;D

ออฟไลน์ tnp_super

ดีนะดีเซลยังไม่ลงพึ่งยัด B10 มาเต็มถังไม่งั้นคงช้ำใจไม่น้อย ::)

ออฟไลน์ punn

• may the force lead your way ...
ตามนั้นครับ น่าจะลงได้อีก ใครช้อนก่อนก็ช้อนหัก(ในความรู้สึกนิดๆ)  ;D
เป็นคนโลกปกติธรรมดา :)
ไม่โลกสวย และไม่โลกมืด อยู่กับความเป็นจริงและพลังงานบวก ..

ปราชญ์สอนสิ่งไหน คนก็จะจำสิ่งนั้น
ประสบการณ์เจอแบบไหน คนก็จะคิดทางนั้น
ต่างคนต่างประสบการณ์เรียนรู้สิ่งเดียวกัน ก็จะออกมาแตกต่างกันไปครับ

PKS8

• บุคคลทั่วไป
อั้นไว้นะครับ เค้าทยอยๆลงครับ

ออฟไลน์ Nismo

• Full Member
เลขใกล้เคิยงกันพอดี E20 ลิตรละ 20  :)
1NZ-FE(เครื่อง) หรือ U340E(เกียร์) ใครจะทนกว่ากัน หนอ!!!

ออฟไลน์ mongolias

ดีนะ เมื่อเช้าแวะปั๊มแค่ซื้อของกิน พรุ่งนี้ค่อยเติม

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ sukhontha

ผมเต็มแล้วครับ...ราคานี้คงไม่ลงหนัก ๆ อีกแล้ว  ไปทางทรงตัว และไต่ขึ้นมากกว่า

ออฟไลน์ Newhang

ผมเต็มแล้วครับ...ราคานี้คงไม่ลงหนัก ๆ อีกแล้ว  ไปทางทรงตัว และไต่ขึ้นมากกว่า
เอาอะไรมามั่นใจขนาดนั้นครับ

ออฟไลน์ SM.

ออฟไลน์ bingoman

ลงได้อีกครับ เพราะตลาดโลกลงมามาก ขนาดที่เรียกว่าสงครามน้ำมันกันเลยทีเดียว  ไทยเราเพิ่งลงมา 2 บาทกว่า