ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเส้นทางถ.พระราม2 มหาชัย-คลองโคลน  (อ่าน 1969 ครั้ง)

ออฟไลน์ wonder

• Jr. Member
  • **
เนื่องจากว่าไม่ค่อยได้ใช้ถ.พระราม2เลยครับ เลยอยากสอบถามว่าถ.พระราม2 ตั้งแต่แยกมหาชัย(จากพุทธมณฑลสาย4)-คลองโคลน

ปัจจุบันสภาพเส้นทาง การทำถนน รถติดเป็นยังไงบ้างครับ วันอาทิตย์ประมาณ10.00-11.00ครับ

รวมถึงขากลับด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chartchai_chai

• Newbie
  • *
Re: สอบถามเส้นทางถ.พระราม2 มหาชัย-คลองโคลน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2020, 09:55:13 »
ขาออกคล่องตัวครับ อาจมีชะลอตัวนิดหน่อย เช่นแถวจุดกลับรถวัดเกตุม

ขาเข้าติดครับ ต้องซักทุ่มนึงเป็นต้นไป จะเริ่มดีขึ้น