ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ ในบอร์ดท่านไหนเห็นรูป FORTUNER MC บ้างแล้วมั้ยครับ  (อ่าน 38692 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thaithanathorn

• Jr. Member
  • **
พี่ๆ ในบอร์ดท่านไหนเห็นรูป FORTUNER MC บ้างแล้วมั้ยครับ
พอดีในเพจๆ นึง แอดมินมาสปอยไว้ว่ามีรูปหลุดมาแล้ว แต่เค้าไม่ได้โพสหรือให้วาร์ป น่าจะกลัวปลิว
ลองหาแล้วไม่เจอเลย มันคันๆ อยากเห็นครับ 555 เค้าบอกไว้แค่ว่าสวยมากกกกกก

ออฟไลน์ APIJACK

• Full Member
พี่ๆ ในบอร์ดท่านไหนเห็นรูป FORTUNER MC บ้างแล้วมั้ยครับ
พอดีในเพจๆ นึง แอดมินมาสปอยไว้ว่ามีรูปหลุดมาแล้ว แต่เค้าไม่ได้โพสหรือให้วาร์ป น่าจะกลัวปลิว
ลองหาแล้วไม่เจอเลย มันคันๆ อยากเห็นครับ 555 เค้าบอกไว้แค่ว่าสวยมากกกกกก
โอ้ว หลุดมาแล้วเหรอครับ

ออฟไลน์ Kendow

• Sr. Member
เห็นแล้วครับ แต่ไม่ได้เซฟไว้ เป็น TRD สีขาวหลังคาดำ ผมไม่แน่ใจว่าคล้ายรุ่นอะไร แต่คือปรับทั้งหน้าและท้าย ให้มีความเป็น TNGA ครับ
2008 Nissan Tiida 5Dr. 1.6G
2021 Toyota Corolla Cross HV Premium

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• Hero Member
  • เตรียมสร้างอนาคต
เห็นแล้วครับสวยมาก แล้วได้จัดแน่นอนบ้านผม หน้าประมาน chr+revo สวยๆๆ
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ automotive

• Full Member
เห็นแล้วครับ หน้าตาประมาณ CH-R+Revo หน้าเก่า แต่สวยมั้ยนี่ต้องดูอีกที เพราะที่หลุดมาภาพแตกและถ่ายจากมุมสูงเลยเห็นไม่ค่อยชัด

ออฟไลน์ VORA

หน้าใหม่ครับ   ไฟเรียวเล็กลงคล้าย ปาปอด 
กระจังคล้ายเดิม  ช่องตรงไฟตรงหมอกขยายใหญ่ขึ้น มี DRL แบบเส้นอยู่ล่าง ช่องไฟตัดหมอกนี้
ด้านล่างเป็นปากอ้าขนาดใหญ่คล้าย CHR หรือพวก RAV 4 ภาพรวมคล้ายๆตัว TRD

ด้านหลังรูปทรงไม่เปลี่ยน แต่ไฟท้าย รายละเอียดข้างในใหม่ แนว LEXUS

ภายในเหมือนจอกลางจะใหญ่ขึ้น....หรือเปล่า

ออฟไลน์ KTN88

เห็นแล้วครับ ตอนแรกแอดมินเพจนั้นเค้าโพส แต่โดน TMT ติดต่อมาให้ลบครับ

โดยรวมสวยขึ้นครับกว่าเดิมครับ คิดว่าน่าจะขายดีเหมือนเดิม

• **
หน้าใหม่ครับ   ไฟเรียวเล็กลงคล้าย ปาปอด 
กระจังคล้ายเดิม  ช่องตรงไฟตรงหมอกขยายใหญ่ขึ้น มี DRL แบบเส้นอยู่ล่าง ช่องไฟตัดหมอกนี้
ด้านล่างเป็นปากอ้าขนาดใหญ่คล้าย CHR หรือพวก RAV 4 ภาพรวมคล้ายๆตัว TRD

ด้านหลังรูปทรงไม่เปลี่ยน แต่ไฟท้าย รายละเอียดข้างในใหม่ แนว LEXUS

ภายในเหมือนจอกลางจะใหญ่ขึ้น....หรือเปล่า

พอจะมีวาร์ป หรือ keyword ในการหามั้ยครับ อยากเห็นบ้างงง ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Newhang

ผมคงเป็นคนเดียวอีกแล้ว ทำไมผมเห็นแล้วรู้สึกว่าไม่สวยเลยสักนิด

ออฟไลน์ frame@kk

ชายล่างคล้ายๆรูป render ที่ปล่อยๆกันมาก่อนหน้านี้เลยครับ ส่วนไฟหน้าเล็กและเรียวขึ้น สวยมั้ยก็สวยเลยแหละ
เอาจริงๆหวังออฟชั่นกับ ftn มากกว่าหน้าตานะ เพราะหน้าตามันสวยอยู่แล้ว

ออฟไลน์ rvsmart

ลองดูเว็บ รถพัน/4 (ไม่แน่ใจนะ)

ออฟไลน์ tnp_super

กันชนหน้าเป็นแบบเรียบเมอกันเหมือน TRD หรือเปล่าครับ ตัวปัจจุบันผมไม่ค่อยชอบที่เป็นแบบมีร่องแบ่ง

ออฟไลน์ deertesla

ผมคงเป็นคนเดียวอีกแล้ว ทำไมผมเห็นแล้วรู้สึกว่าไม่สวยเลยสักนิด
ผมก็เห็นด้วยกับพี่ว่าไม่สวยครับ และไม่รู้ว่าขับสี่ฟูลไทม์จะมาด้วยมั้ย. และราค่ก็คงแพงมากเหมือนเดิม. ถ้างบระดับนี้ืไป. Cx8 ดีกว่า.ห้องโดยสารและช่วงล่างนั่งสบายกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2020, 14:23:05 โดย deertesla »

ออฟไลน์ Fly to dream

ไฟหน้าใหม่สวยกว่าเดิมผมว่า
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ SM.

ผมว่ามันไม่ต่างจากเดิมเท่าไหร่เลย แค่ไฟเรียวขึ้น

คร่าวๆ นะครับ  ดู layout ภาพรวม

พอจะมีวาร์ป หรือ keyword ในการหามั้ยครับ อยากเห็นบ้างงง ขอบคุณครับ
อ่า ตอบยังไงดี 555

• **
คร่าวๆ นะครับ  ดู layout ภาพรวม
Daylight เหมือน PJS ก่อน MC เลยคับบ ออกแนว TRD เลยแฮะ

ออฟไลน์ Simethicone

• **
คล้ายchrครับ

ออฟไลน์ sootman

• **

ดูแล้วคิดถึง mitsu หน่ะครับ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
มาแนวทูโทน ก็สวยดีนะครับ  8)

ออฟไลน์ Staples

ผมหลังไมค์ให้นะ

ออฟไลน์ YOCHAI

• **
ขอด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tnp_super

ขอดูด้วยคนนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Eggy

• Newbie
  • *
ขอด้วยครับ

ออฟไลน์ Staples

ขอหลังไมค์กันเยอะแบบนี้ ผมละกลัวโดนแบนจัง สอบถามแอดมินหน่อย ส่งรูปรถแอบถ่ายหลังไมค์ผิดกฏไหมครับ

ออฟไลน์ Devil13

เห็นในคลับครับ
เป็นรูปถ่ายจากด้านบน เห็นไฟหน้ากระจังหน้ากับชนหน้าว่าสวยกว่าเก่า
เห็นไฟท้ายหน่อยๆ จากด้านบน
สวยครับ ใครอกป้ายแดงช่วงนี้ บอกเลยคิดผิด  :'(
แต่ตอนนี้โดนไล่ลบไปแล้ว ผมก็ไม่เซฟไว้ ไม่อยากดูบ่อยช้ำใจ 555+

ออฟไลน์ locomotive

Toyota งานออกแบบช่วงหลังๆตั้งแต่ C-HR มา ผมว่าสวย คนที่ว่าไม่สวย น่าจะ คติกับ Toyota ผมเห็นละ ใครว่าไม่สวยนี้ คอยดู ขายดีที่ 1 แน่ๆอยุ่แล้ว

***ใครที่ยังไม่เห้น ไม่กล้าเอารูปหลุดมาโพส มันคล้าย โทนเดียวกับ Lexus LX 570 ตัวล่าสุด มองไกลๆนี้แยกไม่ออก เลย ชุดไฟหน้ามาแบบเดียวกันแต่ เรียวเล็กคมกว่า กระจังแยกกับช่องลอมล่าง 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2020, 09:38:27 โดย locomotive »

ออฟไลน์ dht_tubes

พอมีกำหนดการเปิดตัวมั้ยครับ ท่าจะสวยมากแน่ๆ

ออฟไลน์ AT

Toyota งานออกแบบช่วงหลังๆตั้งแต่ C-HR มา ผมว่าสวย คนที่ว่าไม่สวย น่าจะ คติกับ Toyota ผมเห็นละ ใครว่าไม่สวยนี้ คอยดู ขายดีที่ 1 แน่ๆอยุ่แล้ว

***ใครที่ยังไม่เห้น ไม่กล้าเอารูปหลุดมาโพส มันคล้าย โทนเดียวกับ Lexus LX 570 ตัวล่าสุด มองไกลๆนี้แยกไม่ออก เลย ชุดไฟหน้ามาแบบเดียวกันแต่ เรียวเล็กคมกว่า กระจังแยกกับช่องลอมล่าง

คนเราสวยไม่เหมือนกันนะผมว่า ยอดขายไม่ได้บ่งบอกว่าสวยสุด