ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอร์จูน ซีอาร์วี รีโว ที่ว่าจะไมเนอร์ มี.ค.63 นี้ เลื่อนไปเปิดตัวตอนไหนครับ  (อ่าน 13211 ครั้ง)

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member
เท่าที่ตามข่าว เหมือนว่า ฟอร์จูน ซีอาร์วี รีโว  จะไมเนอร์ มี.ค.63 นี้  ก็เลยสงสัยว่า ทั้ง 3 รุุ่น เลื่อนกำหนดการเปิดตัวไปเดือนไหนครับ

ออฟไลน์ kez

ไม่มีใครตอบได้หรอก  แผนมันเปลี่ยนไปหมด  ไม่มีความแน่นอน

แต่คงไม่เกินปีนี้

Nynewwy_JRW

• บุคคลทั่วไป
FTN กับ REVO ตามแผนมันคือ พฤษภาคม ไม่ใช่หรอครับ แล้วพี่ J!MMY ก็ตอบในรายการวิทยุแล้วครับว่า ตอนนี้ของ TOYOTA แผนยังรันอยู่เหมือนเดิม ยังไม่มีการเปลี่ยนแปลงแต่อย่างใด

ออฟไลน์ reyeshenry

FTN กับ REVO ตามแผนมันคือ พฤษภาคม ไม่ใช่หรอครับ แล้วพี่ J!MMY ก็ตอบในรายการวิทยุแล้วครับว่า ตอนนี้ของ TOYOTA แผนยังรันอยู่เหมือนเดิม ยังไม่มีการเปลี่ยนแปลงแต่อย่างใด

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ APIJACK

• Full Member
ส่วนตัวผมคิดว่า CRV น่าจะ พ.ค. เพราะเห็นรถเริ่มไม่มีขายกันแล้วครับ เปิดตัวออนไลน์เอา  เดาเอานะครับ