ผู้เขียน หัวข้อ: แบบสอบถามพฤติกรรมและทัศนคติของผู้บริโภคต่อรถยนต์ที่ใช้พลังงานทางเลือก  (อ่าน 5680 ครั้ง)

ออฟไลน์ budvaiser

• Newbie
  • *

ขออนุญาตทางเวบและเพื่่่อนๆ รบกวนตอบแบบสอบถาม เพื่อใช้ในวิจัย ในหลักสูตรป.โท  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

พฤติกรรมและทัศนคติของผู้บริโภคต่อรถยนต์ที่ใช้พลังงานทางเลือกกับราคาที่สูงขึ้น

https://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dE9qbEdvbDRqWG9fUVhBM1V1TzhFMlE6MQ

ขอบคุณเป็นอย่างยิ่งครับ
 :D

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ 6162002

ตอบให้แล้วครับผม ว่าแต่พี่เรียนคณะอะไรเหรอครับ?

• Newbie
  • *

ขอบคุณครับ

to:K.6162002

เรียน MBA ที่ จุฬาครับ  ;D

GreenG

• บุคคลทั่วไป

keanetona

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Ruksadindan

ได้ข่าวว่า MBA Chula แพงมากใช่ไหมครับ
หรือศศินทร์ล่ะนั่นที่แพง?

แก้ไขเพิ่มเติม: ทำแล้วครับ น่าสนใจดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2010, 23:35:59 โดย Ruksadindan »

ออฟไลน์ CRO

• Sr. Member
ทำให้แล้วครับ

ข้อ18 เหมือนจะขาดดีเซล b2 b5

ออฟไลน์ sirisak_ac118

• Newbie
  • *

ที่ไม่ได้เลือก b5 มาเพราะว่า ไม่ได้ลดภาษีสรรพสามิต

เท่านี้คนทำก็บ่นว่าเยอะแล้วครับ

ขอบคุณทุกคนมากเลยนะครับ