ผู้เขียน หัวข้อ: CIVIC FK 2020 ควรได้ส่วนลดตอนนี้ เท่าไร ครับ  (อ่าน 4192 ครั้ง)

ออฟไลน์ iBitter

• Jr. Member
  • **
ตามหัวข้อเลยครับ
CIVIC FK 2020 ควรได้ส่วนลดตอนนี้ เท่าไร ครับ 
หรือพี่ๆ ท่านใด มีเชล / ศูนย์ ไหนแนะนำ รบกวนชี้แนะด้วยครับ
Stay hungry,Stay foolish

ออฟไลน์ El Chapo

• Newbie
  • *
Re: CIVIC FK 2020 ควรได้ส่วนลดตอนนี้ เท่าไร ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2020, 14:43:26 »
ควจจะ 10000 ขึ้นไปครับ แต่ก็ขึ้นอยู่กับของแถมอื่นๆด้วยนะครับ

ออฟไลน์ palmpspp

• Full Member
Re: CIVIC FK 2020 ควรได้ส่วนลดตอนนี้ เท่าไร ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2020, 15:10:08 »
fk น่าจะราวๆ 20k ครับที่ได้ยินมา
ไม่เหมือน Sedan ยังคงลดแรงอย่างต่อเนื่อง

ออฟไลน์ mongolias

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 15, 2020, 16:56:17 »
FK ส่วนลดไม่เยอะครับ น่าจะแถวๆ 20 -30 K ครับ

ออฟไลน์ PJ"

• Hero Member
  • Fake Forester
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 15, 2020, 20:27:42 »
30K น่าจะสุดมาจินแล้วครับ

ออฟไลน์ adiPureII

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 15, 2020, 23:38:13 »
ผมออก FK RS จองช่วง Motor expo ธค ปีก่อน รับรถปลาย ธค

ดาว 25% 48ด. ดอก 1.8 (ลค เก่า /ชำระงวดแรก)
ได้ส่วนลด 4หมื่น จักรยาน + ultimate care
ประกันชั้น 1 จดทะเบียน พรบ ถาดท้าย สคัฟเพลท
ได้อย่างอื่น ที่ไม่ได้เขียนในเงื่อนไขด้วย พวกพรม Civic (น่าจะมากับตัวรถ)
แล้วก็กรอบป้ายทะเบียนของ showroom ด้วย (ถอดเก็บแล้ว ใช้สแตนเลสดำ ขอบบางแทน)

ไม่เอาฟิล์ม เพราะเอามาติด 3m crystalline เอง
ไม่ชอบ sensor ถอย ไม่อยากเจาะรถ ไม่ชอบทรงกันสาดของ Civic ด้วยมันใหญ่เทอะทะ วัสดุไม่เข้ากับรถเลย
ไม่เอาของแถมไรสาระครับ รกรถ เอามาก็ทิ้งป่าวๆ

ผมหาเจอในกลุ่ม civic แหละครับ แล้วก็แนะนำต่อไปสี่ห้าคน เขาก็ได้เงื่อนไขเดียวกัน
สักพัก แนะนำคนอื่นอีก เขาติดต่อเซลล์ เขาบอกว่า ผู้จัดการบอกหมดโควต้าแล้ว

แต่เห็นบางคน ได้ส่วนลด สองหมื่น ได้บัตรน้ำมันหมื่นนึง
ขอกระจกตัดแสง อะไรงี้พ่วงด้วย ก็คุ้มนะครับ เพราะของต้องใช้ Civic รถมันเตี้ย ขับกลางคืน แสบตาไฟรถคันหลังมาก
มาร์จิ้นน่าจะพอๆกัน ราวๆ 4 หมื่น ยกเว้นไปเจอเซลล์กินมารจิ้นเยอะๆ อาจได้ส่วนลดหมื่นต้นๆ

ออฟไลน์ iBitter

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 16, 2020, 14:21:31 »
ผมออก FK RS จองช่วง Motor expo ธค ปีก่อน รับรถปลาย ธค

ดาว 25% 48ด. ดอก 1.8 (ลค เก่า /ชำระงวดแรก)
ได้ส่วนลด 4หมื่น จักรยาน + ultimate care
ประกันชั้น 1 จดทะเบียน พรบ ถาดท้าย สคัฟเพลท
ได้อย่างอื่น ที่ไม่ได้เขียนในเงื่อนไขด้วย พวกพรม Civic (น่าจะมากับตัวรถ)
แล้วก็กรอบป้ายทะเบียนของ showroom ด้วย (ถอดเก็บแล้ว ใช้สแตนเลสดำ ขอบบางแทน)

ไม่เอาฟิล์ม เพราะเอามาติด 3m crystalline เอง
ไม่ชอบ sensor ถอย ไม่อยากเจาะรถ ไม่ชอบทรงกันสาดของ Civic ด้วยมันใหญ่เทอะทะ วัสดุไม่เข้ากับรถเลย
ไม่เอาของแถมไรสาระครับ รกรถ เอามาก็ทิ้งป่าวๆ

ผมหาเจอในกลุ่ม civic แหละครับ แล้วก็แนะนำต่อไปสี่ห้าคน เขาก็ได้เงื่อนไขเดียวกัน
สักพัก แนะนำคนอื่นอีก เขาติดต่อเซลล์ เขาบอกว่า ผู้จัดการบอกหมดโควต้าแล้ว

แต่เห็นบางคน ได้ส่วนลด สองหมื่น ได้บัตรน้ำมันหมื่นนึง
ขอกระจกตัดแสง อะไรงี้พ่วงด้วย ก็คุ้มนะครับ เพราะของต้องใช้ Civic รถมันเตี้ย ขับกลางคืน แสบตาไฟรถคันหลังมาก
มาร์จิ้นน่าจะพอๆกัน ราวๆ 4 หมื่น ยกเว้นไปเจอเซลล์กินมารจิ้นเยอะๆ อาจได้ส่วนลดหมื่นต้นๆ

หลังไมค์ contact เชล หน่อย นะครับพี่  :)
Stay hungry,Stay foolish

ออฟไลน์ pongsakorn11

• Sr. Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 16, 2020, 18:11:52 »
30,000 +/-
แล้วแต่ของแถม