ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวซีอาร์วี ไมเนอร์เชนมั้ยครับ จะเลื่อนไปเดือนใหน  (อ่าน 17987 ครั้ง)

ออฟไลน์ a.peerapong

• Full Member
CRV minor change เลื่อนไปเดือนใหน เปิดช้ากว่าต่างไปเทศจะครบปีละ พอจะมีข่าวมั้ยครับ

ออฟไลน์ whoami

• Hero Member
คงรอมอเตอร์โชว์มั้งครับ

ออฟไลน์ Xyclop

• Sr. Member
ใจเย็นครับ ผมเคยร้อนรนแบบคุณตอนนี้ รอมันมาซักที  ตอนนี้ บอกตรง  มาเมื่อไหร่ก้อมา ไม่เหนต้องง้อมัน  มันไม่ได้ให้เราฟรีสักหน่อย อยากรู้นักว่ามันจะเลื่อนได้กี่น้ำ เงินอยู่ในกระเป๋าเรา  เราไม่เดือนร้อนกว่าบริษัทหรอก

ออฟไลน์ Xyclop

• Sr. Member
ไม่เกินปลายเดือนนี้ อย่างช้าสุดไม่เกินเดือนนหน้าแน่นอน

ออฟไลน์ a.peerapong

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ APIJACK

ไม่เกินปลายเดือนนี้ อย่างช้าสุดไม่เกินเดือนนหน้าแน่นอน
ผมเห็นด้วยครับ รถเริ่มไม่มีขายแล้ว ลากไปได้ไม่นานแล้ว ผมใช้ตัวปัจจุบันอยู่ ขอให้ตัว MC จัดออพชั่นมาเทพๆสมกับการรอนะครับ