ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ BMW X1 ไม่ทราบออกตอนนี้ หรือ รอ LCI ดี แล้วตอนนี้มีส่วนลดเท่าไหร่บ้างครับ  (อ่าน 3346 ครั้ง)

ออฟไลน์ blindseer

• Newbie
  • *
สนใจ BMW X1 Iconic ไม่ทราบ
1) ออกตอนนี้ หรือ รอ LCI ดี แล้ว
2) ตอนนี้มีส่วนลดเท่าไหร่บ้างครับ เห็นแว๊บๆว่ามีโปรเหลือ 1.59

รบกวนแนะนำ ทีครับ

ออฟไลน์ kez

• Hero Member

รีบใช่รถมั้ย  รีบซื้อ ไม่รีบ ก็รอจนกว่าจะต้องใช้จริงๆ

ออฟไลน์ caton

• Sr. Member
ถ้ารีบก็ซื้อ

1) ออกตอนนี้
2) เช็คทุก 0 แล้วเทียบกัน อย่าดูแค่โฆษณา บางครั้งมีข้อแม้ตัวเล็กๆเขียนไว้ด้านล่าง
TESLA Model Y Performance
BMW X1 F48 20D M sport
BMW 320D F30 M sport HIFI Stage 1

ออฟไลน์ Audibigfan

• Full Member
X1 ถ้าจะเอาตัวนี้ทนรอไม่ได้
จัด 20d msport เถอะครับ 2ถ้วนๆ

แต่ถ้าไปลองขับ iconic แล้วชอบรับได้ลุยเลยครับ

เพราะ LCI มามันก็ไม่ได้ราคานี้แล้วครับ