ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านฟิล์ม แถวแจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด เมืองทองหน่อยครับ  (อ่าน 1550 ครั้ง)

ออฟไลน์ noblet

• Jr. Member
  • **
แนะนำร้านฟิล์ม แถวแจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด เมืองทองหน่อยครับ

ราคาดีๆหน่อย ฝีมือดีๆหน่อยครับผม ใจเจาะจงที่ 3M ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Arm

• Hero Member
ตามครับ
88' Accord CA 2.0 EX A/T
88' Accord CA 2.0 LX M/T
09' Corolla Altis 2.0 V Navi
15' Commuter 3.0 A/T
18' Pajero Sport 2.4 GT-Premium Limited Edition

ออฟไลน์ Fat

• Full Member
แฟมิลี่ฟิล์ม ตรงแจ้งวัฒนะครับ ลงทางด่วนมาถึงเลย ผมรู้จักเพราะตอนซื้อฟิล์มในงานมอเตอร์โชว์ ผมถามว่ามีร้านไหนฝีมือดีๆ เค้าแนะนำร้านนี้มาให้ บอกได้รางวัลช่างติดตั้งฟิล์ม เอารถไปติดมา2คันละครับ มีลอกฟิล์มเก่าคันนึง โอเคเลย ไล่ฝ้าไม่ขาด งานเรียบร้อยดี ผมติดลามิน่า แต่เค้ามีหลายยี่ห้อ 3Mก็มีครับ
Toyota Camry 2.2 SEG asv20 2001
Kia Carnival 2.4 CEO ll 2004
Nissan Tiida 1.8G H/B 2007 (sold)
Toyota Corolla Altis 1.6G 2011 (sold)
Toyota Camry Hybrid 2.5 2014
Toyota Chr Hybrid Mid 2019
Benz C220d AMG Dynamic 2020

ออฟไลน์ kunimihero

• Jr. Member
  • **
แฟมิลี่ฟิล์ม ตรงแจ้งวัฒนะครับ ลงทางด่วนมาถึงเลย ผมรู้จักเพราะตอนซื้อฟิล์มในงานมอเตอร์โชว์ ผมถามว่ามีร้านไหนฝีมือดีๆ เค้าแนะนำร้านนี้มาให้ บอกได้รางวัลช่างติดตั้งฟิล์ม เอารถไปติดมา2คันละครับ มีลอกฟิล์มเก่าคันนึง โอเคเลย ไล่ฝ้าไม่ขาด งานเรียบร้อยดี ผมติดลามิน่า แต่เค้ามีหลายยี่ห้อ 3Mก็มีครับ

เคยติดฟิลม์ให้รถบริษัทก็ราคาปกติบริการใช้ได้ครับ อยู่ติดโรงเรียนคลองเกลือเลย ตอนถอยหลังออกจะยากนิดนึงเพราะรถเยอะ