ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ผ่านปั๊ม ก็แวะเติมเต็มถังซะนะครับ พรุ่งนี้น่าจะขึ้นทุกชนิด 60 สต/ล  (อ่าน 2117 ครั้ง)

ออฟไลน์ TCP

• Sr. Member
วันนี้ผ่านปั๊ม ก็แวะเติมเต็มถังซะนะครับ พรุ่งนี้น่าจะขึ้นทุกชนิด 60 สต/ล
เมื่อวาน ราคาสิงคโปร์ เบนซิน +2 $ กว่าๆ  ส่วนดีเซล +4$ กว่าๆ

พรุ่งนี้ ขึ้นแน่ๆ ทั้งเบนซินทุกชนิด และดีเซลทุกชนิด 60 สต/ล
จะเหลือแค่ว่า วันมะรืน จะมีอะไรขึ้นตามอีกบ้าง และจะขึ้นเท่าไหร่

ออฟไลน์ TCP

ออฟไลน์ Nismo

• Full Member
ขอบคุณครับ ตะหงิดๆ เลย เติมก่อนเข้าบ้าน ตอนเย็น เมื่อวานนี้  :-*
1NZ-FE(เครื่อง) หรือ U340E(เกียร์) ใครจะทนกว่ากัน หนอ!!!

ออฟไลน์ Sakutaro

:) ขอบคุณครับผม ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปไหนเท่าไร พอดีเลยได้เวลาเอาออกไปตุนไว้ทุกคัน 8)

ออฟไลน์ mongolias

• Hero Member
ขอบคุณครับ จะออกไปธุระพอดี ต้องจัดซักหน่อย

ออฟไลน์ PaPaMan

มาตามนัดครับApp บางจากแจ้งปรับราคาน้ำมันล่ะ ขึ้น 60 สตางค์ทั้งเบนซินและดีเซล , E85 ขึ้น 40 สตางค์

ออฟไลน์ SM.