ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะออก BMW X3 Xline ตอนนี้ดีไหมครับ หรือมีตัวเลือกอื่นแนะนำไหมครับ  (อ่าน 10038 ครั้ง)

ออฟไลน์ fangtang

• Newbie
  • *
กำลังจะออก BMW X3 Xline ตอนนี้ดีไหมครับ หรือมีตัวเลือกอื่นแนะนำไหมครับ

ออฟไลน์ wibul10

• Full Member
ถ้าชอบ มีเงินก็ออกได้ แต่ถ้ามองตัวเปรียบเทียบ ก็น่าจะมี สามสี่รุ่น
อันแรก ก็ Vovlo XC60 ออปชั่นน่าจะมมากกว่า ในราคาที่เท่ากัน ศูนย์น้อย แต่ใช้แล้วคุ้ม แรงกว่า แต่ช่วงล่างเบรค สู้ไม่ได้
อันถัดไป Benz GLC Coupe แพงกว่า ทั้งราคา และ บำรุงรักษา กำลังจะตกรุ่น
อีกอัน Benz GLC ราคาน่าจะถูกกว่านิด แต่ออปชั่นน้อย แถมบำรุงรักษาแพงกว่า
อีกตัว Audi Q4
ลองหาข้อมูลเทียบดูครับ มีตังได้หมด แต่ถ้าผ่อน อยากให้คิดมากๆ ชั่วโมงนี้