ผู้เขียน หัวข้อ: ทราบว่าเสาร์ อาทิตย์นี้(18-19) มีแข่ง Drift บนเขื่อนขุนด่าน นครนายก  (อ่าน 3410 ครั้ง)

ออฟไลน์ jinda

• Jr. Member
  • **
พอดีไปธุระนครนายก  เลยไปชมเขื่อนขุนด่านปราการชล  พบพนักงานกำลังตั้งสแตนด์ที่นั่ง   ตอนแรกนึกว่าจะมีคอนเสิร์ต   ปรากฎว่าจะมีการแข่ง Drift กันลานถนนแนวสันเขื่อนครับ   เลยเอามาบอกต่อเฉยๆ  รายการของ ยางยี่ห้อนึงจัดเก้บสะสมคะแนน  ค่าชมตกคนละ 80 บาท  18-19 ก.ย.นี้

• **
บนสันเขื่อน

ออฟไลน์ AzLaRN

• Full Member
รถตกเขื่อนไปทำไงอะครับ ^^

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
ตอนนี้กำลังเซ็ทสนามกันอยู่เลยครับ มีวิ่งประกาศทั้งวันเลย แต่ไม่รู้ว่าคนจะไปดูเยอะแค่ไหน เพราะผมเองก็ยังไม่รู้เลยว่าจะได้ไปดูรึเปล่า

• **
ตอนตกเขื่อน  มีบริการหน่วยกู้ภัยรองมอยู่ข้างล่างครับ   
จริงๆคงวางแนวกั้น  รับแรงกระแทกอย่างดีแล้วหละครับ 

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
อย่าตกน้ำนะครับ