ผู้เขียน หัวข้อ: // พาไปชมรถคันจริง รีวิวสรุป Honda Civic FC 1.5 Turbo RS สีแดงใหม่ IGNITE RED //  (อ่าน 15297 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
พาไปชมรถคันจริง รีวิวสรุป Honda Civic 1.5 TURBO RS : 1,219,000 บาท
สีแดงใหม่ Ignite Red พร้อมรูปภายนอก - ภายในห้องโดยสาร
คลิปอัตราเร่ง 0-100 km/h

ชมภาพ และ อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/photo-short-review-honda-civic-turbo-rs-ignite-red/

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
นึกว่าเป็นแดงสด เหมือนก่อนหน้านี้ซะอีก
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ AboveGod

สมัยนี่ รถขาว ดำ ยังฮิตที่สุดอยู่ไหม เห็นรถใหม่ๆมีแต่สีแจ่มๆทั้งนั้นเลย แดง น้ำเงิน เหลือง

Seadog

• บุคคลทั่วไป
สมัยนี่ รถขาว ดำ ยังฮิตที่สุดอยู่ไหม เห็นรถใหม่ๆมีแต่สีแจ่มๆทั้งนั้นเลย แดง น้ำเงิน เหลือง

ถ้าเป็น Civic รุ่นนี้ ประมาณจากสายตา เจอแต่สีขาวเต็มไปหมด

ออฟไลน์ nawapas.mid

• Full Member
สีแดงนี้ ดีกว่าแดงที่แล้วมากกกกกก
แต่ผมว่าก็ยังสู้ Mazda 3 ไม่ได้

แต่ Civic FC นี่ ส่วนใหญ่ก็เห็นแต่สีขาวจริงๆครับ

ออฟไลน์ Sakutaro

• Sr. Member
มีใครทราบไหมครับ เรื่องการเก็บเสียงมีการปรับปรุงขึ้นไหมหรือคงเดิม ขอบคุณครับ 8)

ออฟไลน์ ABUSEz

ขออนุญาตสงสัยนอกเรื่องครับ

ทำไมอยู่ๆค่ายรถหลายๆค่าย พากันใส่ทะเบียนสวยๆ ทะเบียนประมูลให้รถเทสกันทั้งนั้น ในเวลาไล่เลี่ยกันเลย
เค้านัดกันมารึเปล่าครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ยังเป็นรถที่น่าใช้แหะ แต่อายุขนาดนี้ defect ก็น่าจะลดลงหน่อยก็ดีครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Dubee

สวยสดครับ
ผมมองว่ารุ่นนี้โฉมนี้ยังลากขายต่อได้เป็น 3-4 ปีเลยครับ ทีมออกแบบทำได้ดีมาก ไม่ล้าสมัยเลย ทั้งๆ ที่ปลายอายุแล้ว

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ทำไมอยู่ๆค่ายรถหลายๆค่าย พากันใส่ทะเบียนสวยๆ ทะเบียนประมูลให้รถเทสกันทั้งนั้น ในเวลาไล่เลี่ยกันเลย

ป้ายผมเองครับ เอามาใส่ถ่ายรูปเฉยๆครับ

ออฟไลน์ แมวดราม่า

• แมวบ้า(ขับ)รถ
โหย เป็นแดงที่ดูดีขึ้นมากกก

ช่วยเอาแดงสาดสีอันเก่าไปทิ้งด้วย จะเป็นพระคุณ กราบ อันนี้ทำให้รถดูแพงขึ้นเยอะะ
Dare to Drama! | Original Nissan X-Trail Club Thailand: http://www.facebook.com/groups/180634121979355/

ออฟไลน์ ABUSEz

ป้ายผมเองครับ เอามาใส่ถ่ายรูปเฉยๆครับ

อ้าว เป็นงั้นไป 5555 ถึงว่า ทะเบียนสวยๆทั้งนั้นเลย

ขอบคุณครับพี่หมู

ออฟไลน์ jeeper

• Full Member
แดงนี้ดูแล้วเก่าๆ ตอนนี้สีส้มมาแรง

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

เรื่องสี ผมว่าแล้วแต่ชอบนะ

ถ้าเป็นสีโทนแดง ผมชอบ แดงควันบุหรี่ หรือ แดง MUGEN RR ซะด้วยซ้ำ มันมีอะไรน่าค้นหาดี

แดงอ่อน หรือ แดงแปร๊ดด ไม่ค่อยชอบ

ออฟไลน์ champptv

• Jr. Member
  • **
สีรถสวยปราณนางฟ้าแต่ในร่มผ้าดันเป็นโรคผิวหนัง(สนิมๆๆ)รักษาไม่หายคงต้องรอต่อไปว่าจะใช้ยายี่ห้อไหน

ออฟไลน์ SM.

มีใครทราบไหมครับ เรื่องการเก็บเสียงมีการปรับปรุงขึ้นไหมหรือคงเดิม ขอบคุณครับ 8)

ไม่แน่ใจว่าปรับปรุงแล้วหรือเปล่านะครับ แต่เท่าที่ตามรีวิวต่างๆ รู้สึกว่าการเก็บเสียงยังแย่อยู่ดีครับ