ผู้เขียน หัวข้อ: ส่วนลด camry ช่วงนี้ควรได้ประมาณไหนครับ แล้วรถใกล้จะ mc หรือยัง  (อ่าน 5624 ครั้ง)

ออฟไลน์ shikimaru

• Hero Member
ตอนนี้สนใจ 2.5 g มาก ควรจะได้ส่วนลดเท่าไหร่ครับ มีเซลมาเสนอ 70k +ดอก 1.49 +ป.1 ผมว่าน่าจะได้มากกว่านี้อีก

กับได้ยินข่าวเรื่อง mc มาอีกเลย ลังเลเลยทีนี้ ใครพอมีข้อมูลบ้างครับ

ขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ AkE

ผมว่าโอเคละนะครับ และอีกอย่าง camry mc q3-q4 2021 ครับ อย่างเร็ว

ออฟไลน์ AgentMolder

ส่วนลดที่ได้นี้ก็โอเคมากแล้วครับ รวมกับ ป.1 ก็เกือบแสนแล้วครับ  พี่โตก็ลดประมาณนี้แหล่ะครับ ไม่ลดหลายแสนเหมือนรถยุโรปหรอกครับ

ส่วนเรื่อง MC อย่าไปฟังเซลครับ คุณจิมมี่บอกเองว่าเมืองนอก MC ปี 21 กว่าจะเข้าไทยก็ 21 ปลาย ไม่ก็ 22 ต้นครับ

ออฟไลน์ 6229

• Newbie
  • *
เคยเซอเวย์ในกลุ่มได้ลด 90-95k ครับ
ป1 ไม่แถมฟิล์ม ออกสด

แคมรี่ผลิตกันเดือนนึงไม่เยอะอยู่แล้วเลยไม่ค่อยมีรถค้างสตอค minor change อย่างเร็วน่าจะปลายปีหน้า ถ้าไม่รีลรอก่อน mc ผมว่ามีลุ้นได้ 120k  ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2020, 22:24:36 โดย 6229 »

ออฟไลน์ natin

• Full Member
คุ้มนะครับ ตัวรถยังถือว่าสดใหม่

ออฟไลน์ shikimaru

ขอบคุณมากครับ ผมกะลุ้นให้ได้ซัก 120k จริงๆ