ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วจ้า วันแรกกับ 350 โล มันมากๆกับเฟียสต้าสีส้มจี๊ด  (อ่าน 7749 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
วันนี้ไปจัดมาแล้วครับ วันแรกผมก็ล่อไป 350 โลแล้วอะ 555

พรุ่งนี้จะไปเที่ยวงาน บ ที่พัทยาต่อ สงสัยจันทร์นี้คงได้เลขไมล์ 500 กว่าแน่ๆ

ขับสนุกๆมากๆครับ แล้วไว้จะทำรีวิวมาให้เพื่อนๆได้อ่านกันนะครับ

ปล วันนี้ลองเล่น voice control แล้ว สนุกดีครับ ผมพูดผ่านตลอดเลย แต่แฟนผมพูดไม่ติดเลยอะ อิอิ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
ว้าววว ยินดีกับรถใหม่ด้วยนะครับ อิจฉาวุ้ยยยย

ว่าแต่ได้ใส่ที่เก็บถุงยางหรือเปล่าครับ (อิอิ แอบแซวทู้ก่อนหน้านี่)
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ไม่ซื้อครับ เพราะว่าไม่ชอบใช้ 55555

ที่วางแขนผมได้เดือนหน้าครับ พอดีสั่งช้า

ออฟไลน์ Larry

• Sr. Member
ยินดีด้วยครับ รถสวยดี ไว้จะรออ่านรีวิวนะครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
ไม่ซื้อครับ เพราะว่าไม่ชอบใช้ 55555

ที่วางแขนผมได้เดือนหน้าครับ พอดีสั่งช้า

ฮ่าๆๆๆ ช่วยลดโลกร้อนใ่ช่ไหมครับ เอิ้กๆๆๆ

ว่าแต่ที่พักแขนนั้นนำเข้ามาจากอังกฤษรึเปล่าครับ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ kemjc

• Full Member
ยินดีด้วยครับ  น่าอิจฉาจัง

รถของผมแต่ง

กันสาด

สติกเกอร์ข้างตัวถัง

ฝาถังน้ำมันสแตนเลส

ถาดท้ายรถ

บันไดสแตนเลส

ที่วางแขน ป้ายทะเบียนชุดแต่ง พรมชุดแต่ง

ประมาณนี้ครับ วันนี้ขับไป กทม คนมองเตมเลยครับ อิอิ

ฮ่าๆๆๆ ช่วยลดโลกร้อนใ่ช่ไหมครับ เอิ้กๆๆๆ

ว่าแต่ที่พักแขนนั้นนำเข้ามาจากอังกฤษรึเปล่าครับ

ช่ายคับ นำเข้ามาจากอังกฤษ

เีคยไปหาราคาจากอีเบย์ คิดว่าจะมีถูกๆ ราคาพอกันเลยอะ ก็เลยสั่งกับศูนย์ไปเลย

ออฟไลน์ PREM

ยินดีด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ :)
ผมไปลองมาแล้วถูกใจมาก ตอนนี้กิเลสพุ่งพรวด อยากได้ Fiesta สีส้มแบบคันนี้เลย ;D

ขอถามคำถามนึงครับ
อยากรู้ว่าวิ่ง 100 ที่เกียร์ 6 รอบเครื่องเท่าไหร่ครับ?
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ของผมเท่าที่สังเกตุ อยู่ีที่ 2200-2300 อะครับ

ออฟไลน์ best

ดีใจด้วยกับรถคันใหม่คร้าบบ บ :D
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ patzahut

อัตราเร่งใช้ได้ไหมครับ  เวลาเพิ่มน้ำหนักคันเร่ง

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
ยินดีด้วยกับรถใหม่นะคร้าบ
รอฟังบททดสอบเพิ่มเติม อิอิอิ

ออฟไลน์ Fly to dream

น้าโป้งระวังใบไม้ด้วย ตัวตีเลย  เอเวอเรส กับเรนเจอร์ผม เป็นรอยยาวเลยเพราะต้นไม้เนี่ย  ไม่รู้ต้นอะไรไปแข็งโคด

ยินดีกับรถใหม่ด้วยนะคร้าบ  อีกไม่นานเดี๋ยวจะมาเป็นเพื่อนอีกคัน  พ่อดันแอบไปลองมาแล้ว  ไม่บอกผมเลย กำ
ช่วงนี้เลยรอเงินดาวน์ 100% อิอิ  ไม่อยากมีดอกเบี้ย ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ boyce

• Full Member
ยินดีด้วยอีกคนครับ
ว่าแต่มีคนแกล้งเอาอะไรใส่ในช่องเติมน้ำมัน
(ที่ lock ไม่ได้) หรือยัง อิ อิ...
ลอง Kick down แล้วปล่อยหมด หน้าทิ่มดีไหมครับ 5555
... รออัตราการกินน้ำมันด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2010, 01:14:58 โดย boyce »

ออฟไลน์ Lookkaew

Congratulations ครับ
สวยมากเลย สีจี๊ดๆ แบบนี้

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ยินดีกับรถคันใหม่ด้วยครับผม
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ joufo

ผมว่าสีส้มสวยครับ
แล้วถ้าใส่แม็กก้าน Y ขอบ 17 นิ้วด้วย ยิ่งสวยครับ  ;D

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ยินดีด้วยครับ  :D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Sappe!

ยินดีกับรถใหม่ด้วยนะครับ  ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ Newhang

สีเจ็บมากครับ รถสวย ดีใจด้วยนะครับ ;D