ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตทวงสัญญาท่าน AgentMolder (ว่าแต่ใครจะเป็นคนอมขี้หมาล่ะงานนี้)  (อ่าน 14314 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไทบ้าน

• Hero Member
จากกะทู้ที่คาดเดาเกี่ยวกับ Corolla Cross

ขอคาดว่า Option mุกอย่างในตัว Top เหมือน Altis ทุกอย่าง เพราะ Altis ตอนนี้คือสุดของเทคโนโลยีโตโยต้าแล้ว และบวกกล้อง 360 เข้าไปเพิ่มในรุ่นท้อปสุด เด็กปั้น ลูกรักดังดวงใจ และทำนายต่อเลยว่า หน้าปัด จอกลาง infotainment เหมือนอัลติสทุกอย่างแน่นอน เรียกได้ว่า ซื้อ CC ได้ Altis ยกสูงนั้นแล และก็ทำนายสุดท้ายว่าหน้าตาเหมือน Wild lander ยังกะแพะกะแกะ อาจจะต่างที่ไฟหน้า ไฟท้าย แต่เส้นสาย เหมือนเด๊ะๆ ฟังธง!!!!

ผมเชื่อเลย เอาหัวเป็นประกัน ถ้าไม่ตรงตามผมเดา อมขี้หมามาพ่นใส่หน้าผมเลย

ท่านทายผิด
1990 Yamaha Mate-100
1992 Yamaha Bell-100
2000 Yamaha Tiara-R
2017 Yamaha MT-03

ออฟไลน์ mamaman

ผิดหมดเลย อะ ขำๆ
ตามหาคนหายครับ

ออฟไลน์ turbofever

• Sr. Member
tnga คานบิดด้านหลังด้วย เปลี่ยนเยอะแยะ 

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
ปัญหาคือใครจะอมครับ แซวขำๆนะครับ
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ ukris999

• Newbie
  • *
เดี๋ยวไปตามในเฟสให้ครับ ท่านทำกระดูกอยู่แถวตะวันออก :)

ออฟไลน์ AboveGod

ถ้ามีคนพ่นขอชมคลิปด้วยครับ 5555555555

ออฟไลน์ Staples

ท่าจะฮา ปักๆ

ออฟไลน์ O_o"

เวปบอร์ด​เดียวนี้ ต้องทวงถาม​กันขนาดนี้เลยนะครับ

คือจริงๆเรื่องข่าว​สารข้อมูลของรถที่จะเปิดตัว ถ้าไม่ใช่มีคนในปล่อยข่าวมาให้ก็ คาดการณ์​จากข้อมูลจากภาพหลุดต่างๆออกมาเกือบทั้งนั้นละครับ วิเคราะห์​จากข้อมูลที่ได้รับมา อาจไม่ได้​ถูกต้อง 100 % ทั้งหมด ถูกบ้างผิดบ้าง แต่ดูเป็นสีสันดีครับ

ออฟไลน์ Auzi

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ AgentMolder

ทายผิดซะงั้น..

มาเลยครับ ผมนั่งรอเลย อมมาเลยนะครับ ผมล้างหน้ารอ  ;D ;D ;D ;D

ล้อเล่นนะครับ แซวขำๆครับผม แต่ผมทายผิดจริงๆแฮะ 555

ออฟไลน์ eaton fuller

คงล้อกันเล่นนะครับ

การคาดเดาผู้ผลิตรถก็ชอบ ผู้อ่านก็ชอบ มันสร้างกระแสได้

ผิดถูกก็อย่าไปคิดมาก

ออฟไลน์ Yeahyeahs

ผมว่าใครทวงก็คนนั้นแหละครับอมขี้

ออฟไลน์ lay

555ขำดี....ขี้หมาคลายเคลียด

ikky

• บุคคลทั่วไป
ถ้ามาตามนั้นจะทำให้อัลติสกับ chr ขายไม่ออกทันที ผมเป็นโตโยต้าคงไม่ทำแบบนั้น

ออฟไลน์ KTN88

เวปบอร์ดเดียวนี้ ต้องทวงถามกันขนาดนี้เลยนะครับ

คือจริงๆเรื่องข่าวสารข้อมูลของรถที่จะเปิดตัว ถ้าไม่ใช่มีคนในปล่อยข่าวมาให้ก็ คาดการณ์จากข้อมูลจากภาพหลุดต่างๆออกมาเกือบทั้งนั้นละครับ วิเคราะห์จากข้อมูลที่ได้รับมา อาจไม่ได้ถูกต้อง 100 % ทั้งหมด ถูกบ้างผิดบ้าง แต่ดูเป็นสีสันดีครับ

จขกท.เค้าแซวเป็นสีสันครับ คนฟันธงว่าฮาแล้ว คนที่กล้าอมขี้หมามาพ่นนี่ฮาว่า

ออฟไลน์ mongolias

ไหนๆคุณ ไทบ้าน ก็มาทวงแล้ว ผมคิดว่าคุณไทบ้านน่าจะเป็นคนรับสิทธิ์นั้นไปครับ

ไม่ต้องถ่ายรูปมาโขว์นะครับ

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

5555 ฮา ตรงผิดทุกข้อนีัหละครับ ถ้าเป็นหมอดูนี้เรียกว่าหมดอนาคต หาอาชีพอื่นทำได้เลย

ออฟไลน์ headcutterz

• Full Member
อัดคลิปมาให้ดูด้วยนะครับ   :)

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ฮา ตรงที่ท้าว่าให้อมมาพ่นใส่หน้านี่ละ ใครจะอมและพ่นให้ละครับทีนี้ 5555555
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ punn

• may the force lead your way ...
ทายผิดซะงั้น..

มาเลยครับ ผมนั่งรอเลย อมมาเลยนะครับ ผมล้างหน้ารอ  ;D ;D ;D ;D

ล้อเล่นนะครับ แซวขำๆครับผม แต่ผมทายผิดจริงๆแฮะ 555

เข้ามา ฮา กับเจ้าของสัญญาที่คิดแบบนี้ได้ครับ
ท่านอื่นๆอย่าคิดมากเรื่องเนื้อหา แต่ใส่ใจเรื่องสัญญาดีกว่า (นั่นสิครับ ใครจะอมมาพ่นกัน 555)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2020, 18:42:48 โดย punn »
เป็นคนโลกปกติธรรมดา :)
ไม่โลกสวย และไม่โลกมืด อยู่กับความเป็นจริงและพลังงานบวก ..

ปราชญ์สอนสิ่งไหน คนก็จะจำสิ่งนั้น
ประสบการณ์เจอแบบไหน คนก็จะคิดทางนั้น
ต่างคนต่างประสบการณ์เรียนรู้สิ่งเดียวกัน ก็จะออกมาแตกต่างกันไปครับ