ผู้เขียน หัวข้อ: *-* Clip PPVสีขาว หัวร้อน แซงไหล่ทางไม่ได้ เปิดกระจกโชว์นิ้วกลาง+โชว์ของ *-*  (อ่าน 5613 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

มีอย่างนี้ด้วยเหรอ

ออฟไลน์ Fly to dream

เค้าแค่จะชวนไปเล่นเบสบอล คิดมากหน่า
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ a601970

• Sr. Member
  • ประชาธิปไตย หัวใจคือประชาชน
รุ่นนี้คนจะซื้อ โชว์รูมต้อง audition หรือสัมภาษณ์ทัศนคติก่อนอนุมัติการขายหรือเปล่าครับ
ถ้าผ่านเกณฑ์เขาถึงขายให้
ทำไมบุคลิกมารยาทการขับรถเหมือนกันหมด -*-

ออฟไลน์ Firzen

แทนที่จะขอบคุณรถเจ้าของกล้องที่หลบให้ ดันให้นิ้ว แถมชวนไปตีเบสบอลซะง้าน จิตใจพี่ทำด้วยอะไร ต้องโต/ถูกเลี้ยงดูมาแบบไหนกันหนอ

ออฟไลน์ kiwiwi

ไปตีเบสบอลกัน ^^

ออฟไลน์ SM.

ไหล่ทาง ไม่ได้ทำไว้ให้วิ่งแซงกัน เรื่องง่ายๆ ที่น่าจะเข้าใจกันได้

ออฟไลน์ bodin

รุ่นนี้คนจะซื้อ โชว์รูมต้อง audition หรือสัมภาษณ์ทัศนคติก่อนอนุมัติการขายหรือเปล่าครับ
ทำไมบุคลิกมารยาทการขับรถเหมือนกันหมด -*-

เคยซื้อรุ่นที่แล้วมาใช้ครับสังเกตุเพื่อนร่วมรุ่นยอมรับเลยว่าพวกเหี้ยๆชอบมาใช้รุ่นนี้กันมากกว่ารุ่นอื่นจริงๆ ถ้าแต่งรถหน่อยฟันธงเลยว่าเหี้ยขับแน่นอน80% ถ้าแตนๆเดิมๆโรงงานฝุ่นจับมักจะขับปกติเป็นพวกพ่อบ้านแม่บ้านซื้อมาขนของ

ภาพลักษณ์รุ่นนี้ผมว่าค่อนข้างไปทางแย่ครับ "รถผู้ร้าย" ถ้าเป็นผู้สร้างหนังจะให้ผู้ร้ายขับฟอร์จูนเนอร์เข้าฉาก ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ TWC

• Jr. Member
  • **
ตปท.ที่เจริญแล้วเค้ามีแบบนี้บ้างรึเปล่าครับ
แล้วเค้าจัดการกันยังไง
ตร.บ้านเค้ามาไวเหมือนในหนังรึเปล่า 8)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ที่จริงไม่ได้โกรธอะไรหรอกครับ แต่อยากดัง อยากออกทีวี

เราต้องช่วยกันแชร์ให้ฟันพี่เค้าเป็นจริงนะครับ

ออฟไลน์ arte

เมื่อวานขับมอเอตร์ไชด์อยู่เลนซ้ายดีๆ ก็โดนรุ่นเดียวกันสีเดียวกัน กับในคลิป แซงซ้ายอีกคันมาเบียดเราเฉยเลย

ออฟไลน์ alpha14

คงอยากไฟ้วมาก น่าจะลงไปฝังลูกตะกั่วให้ซักหน่อย

ออฟไลน์ 2k

พวกเหวี่ยงมั่วๆไม่ได้มีแรงเหวี่ยงมากนี่สวนคืนง่ายๆนะครับกับไม้เบสบอล  8)

หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ TheAxl

• **
ผมพยายามจะไม่มีอคติกับรถรุ่นนี้แล้วนะครับ แต่ก็เป็นจริงอย่างที่เค้าว่า ขับรถทางไกลไฟสว่างๆ มาแต่ไกลนี้ใช่เลย จะต้องมีสักบท ที่จี้ ปาด วิ่งไหล่ทาง ในสภาวะปกติ ทั้งที่รถก็ไม่ติดอะไรถ้ารถติดก็จี้ หน้อยไฟจะได้ส่องมาดูความเคลื่อนไหวผู้โดยสารคันหน้า  และอีกค่ายทีท็อปฟอร์มไม่ต่างกัน พฤติกรรม เหมือนๆกัน ยิ่งถ้าป้ายแดง ด้วยนะ ความเฮีย X 2 เลยครับ

ออฟไลน์ Aleister TJ

• มีเงินเป็นล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้ แต่ถ้าร้อยล้านก็ช่างเมื่อวานมันเถอะ
ฉันมันแค่วายร้ายย เป็นเพียงได้แต่นั้น​ ถถถ
My Car History ~

Honda City ZX
Toyota Yaris 1.2E
Mazda3 Skyactive 2.0S
Mazda 2 SkyActiv 1.5 High Plus L
Mitsubishi Pajero Sport 2.4 Elite

ออฟไลน์ ๐NoMoRE-LiKELY๐

• Full Member
เป็น 2% ที่ยืนหนึ่งจริงๆ ยี่ห้อนี่ รุ่นนี้

ออฟไลน์ mamaman

2% ที่เห็นโครตบ่อย

ออฟไลน์ lonely

คงอยากไฟ้วมาก น่าจะลงไปฝังลูกตะกั่วให้ซักหน่อย

รัฐแจกปืนสั้นคนมีรถทุกคน คนละกระบอก เวลามีเรื่องกัน = ใครแม่นกว่า ใครไวกว่า คนนั้น "รอด"  ;)
My car and Driving is My Life = เวอร์ไปไหม ??

ออฟไลน์ lonely

:-[

พี่โต = ไม่สนใจเรื่อง "ทัศนคติ" หรอกครับ

ขอเพียงคุณกำตังค์มาพร้อมซื้อ = พี่โตก็พร้อมขาย  ;)
My car and Driving is My Life = เวอร์ไปไหม ??

ออฟไลน์ Symphonic

:-[

พี่โต = ไม่สนใจเรื่อง "ทัศนคติ" หรอกครับ

ขอเพียงคุณกำตังค์มาพร้อมซื้อ = พี่โตก็พร้อมขาย  ;)

น่าสนใจครับ มีรถยี่ห้อไหนบ้างครับที่สนใจ “ทัศนคติ” ของคนที่จะมาซื้อรถครับ
แล้วเขาทำยังไงครับ? สัมภาษณ์? เช็คประวัติอาชญากรรม?
ติดตามดูพฤติกรรม?

แล้วมีปฎิเสธการขายมั้ยครับ ถ้าพบว่าคุณสมบัติไม่เพียงพอ

แหม่... ก็นะ

ออฟไลน์ p.pooh

• **
เวลาเจอ PPV ยอดนิยมสองค่ายนี้ ส่วนตัวจะหนีให้ห่างครับ ได้แต่ภาวนาว่าจะไปไหนก็ไป อย่าได้เข้าใกล้กันเลยทีเดียว เจอบนถนนจะให้แซงไปก่อน แล้วให้พรตามหลัง เฮ้อ....

ออฟไลน์ Jewpc

• Newbie
  • *
เวลาเจอ PPV ยอดนิยมสองค่ายนี้ ส่วนตัวจะหนีให้ห่างครับ ได้แต่ภาวนาว่าจะไปไหนก็ไป อย่าได้เข้าใกล้กันเลยทีเดียว เจอบนถนนจะให้แซงไปก่อน แล้วให้พรตามหลัง เฮ้อ....

เอ๊ย คห.นี้โดนครับ !!

ผมเองถ้าเจอแบบรุ่นพวกนี้มาจากข้างหลัง ขับมาเร็วๆเวอร์ๆหน่อย เปิดไฟหน้าตอนกลางวันนี่ ผมยกเท้าออกจากคันเร่งเตรียมเบี่ยงหลบเลยครับ