ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านใส่บังโคลน BMW เพื่อนๆท่านใดมีร้านแนะนำไหมครับ  (อ่าน 3661 ครั้ง)

ออฟไลน์ ibeam.info

• Newbie
  • *
พอดีสั่งอะไหล่จากศูนย์มา เป็นบังโคลนและยางรองเวลาขึ้นแม่แรงของ bmw f10 แต่ไม่รู้จะไปให้ร้านไหนใส่ได้บ้าง เพื่อนๆมีร้านรู้จักแนะนำเข้ามาหน่อยครับ

ออฟไลน์ tom46

• Hero Member
ตามอู่ที่รับซ่อม BMW น่าจะทำกันได้หมดนะครับ
M52TUB30 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

ออฟไลน์ Cola P.

• Jr. Member
  • **
พอดีสั่งอะไหล่จากศูนย์มา เป็นบังโคลนและยางรองเวลาขึ้นแม่แรงของ bmw f10 แต่ไม่รู้จะไปให้ร้านไหนใส่ได้บ้าง เพื่อนๆมีร้านรู้จักแนะนำเข้ามาหน่อยครับ
พรเทพโช๊คอัพอุดมสุขครับ

ผมก็เอา f30 ผมไปให้เค้าเปลี่ยนบังโคลนมา
เพื่อนๆในกลุ่มก็มีเอาเบ้าพลาสติกขึ้นแม่แรงไปเปลี่ยนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2020, 12:06:38 โดย Cola P. »
BMW 530e G30
BMW 320d F30
NISSAN TEANA 230 JK
BMW 318i E46
MITSUBISHI LANCER 1.6 GLXi
SUZUKI VITARA 1.6 JLX 4WD

ออฟไลน์ raygun

.
.
แค่สงสัยว่าทำไมต้องเปลี่ยนกันหรอครับ

ออฟไลน์ Cola P.

• Jr. Member
  • **
.
.
แค่สงสัยว่าทำไมต้องเปลี่ยนกันหรอครับ

ผมเดาว่าโหลดเตี้ย มันเลยครูดบ่อยจนขาด
ส่วนเบ้าพลาสติกรองยกแม่แรงน่าจะขึ้นแม่แรงบ่อยจนมันบี้หมดแล้ว
BMW 530e G30
BMW 320d F30
NISSAN TEANA 230 JK
BMW 318i E46
MITSUBISHI LANCER 1.6 GLXi
SUZUKI VITARA 1.6 JLX 4WD

ออฟไลน์ raygun

.
.

ผมเดาว่าโหลดเตี้ย มันเลยครูดบ่อยจนขาด
ส่วนเบ้าพลาสติกรองยกแม่แรงน่าจะขึ้นแม่แรงบ่อยจนมันบี้หมดแล้ว

ขอบคุณมากครับ 

• Newbie
  • *
.
.

ของผมบังโคลนหน้าซ้ายมันแตกครับ ส่วนเบ้ารับแม่แรงผมหลุดหายไปเอง รถผมสภาพเดิมไม่ได้แต่งอะไรเพิ่มเติมเลยครับ

• Newbie
  • *
พรเทพโช๊คอัพอุดมสุขครับ

ผมก็เอา f30 ผมไปให้เค้าเปลี่ยนบังโคลนมา
เพื่อนๆในกลุ่มก็มีเอาเบ้าพลาสติกขึ้นแม่แรงไปเปลี่ยนครับ

ขอบคุณครับเด๋วพรุ่งนี้ผมลองแวะไปครับ