ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ cardinal tuxedo hybridไหมครับ  (อ่าน 1481 ครั้ง)

ออฟไลน์ มะหมู อู๊ดๆ

• Full Member
มีใครใช้ cardinal tuxedo hybridไหมครับ
« เมื่อ: กันยายน 01, 2020, 01:00:29 »
เข้าใจว่า ตัวHybrid คือซีรีย์ต่ำสุดของ Cardinal
เมื่อก่อนที่ดังๆและพอหารีวิวอ่านได้ก็จะเป็น Tuxedo ธรรมดา แต่ตัวhybridนี่ผมหาไม่เจอ เห็นมีโปรรอบคันราคาเดียวถ้าไม่ใหญ่กว่าSUV 5500 (เคยเห็นว่าลงไป5000ช่วงนึงมั้งไม่แน่ใจ) เลยอยากรู้ว่า มันโอเครไหมครับ

เพิ่มเติมนิดนึง คือก็กลับไปดู Solarfx แต่ราคาไม่ลงจากแต่ก่อนเลยแล้วยังราคาพอๆกับ 3m ceramicด้วย ส่วน Xtracole ที่ใช้อยู่อีกคัน คุณภาพเทียบราคาก็ดีนะครับ แต่แดดจัดๆช่วงบ่ายนี่เอาไม่อยู่เหมือนกันขนาดบานหน้าติด60% แล้วรถคันนี้โจทย์คืออยากได้บานหน้า40 เลยตัด Xtracole ออกไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2020, 01:04:59 โดย มะหมู อู๊ดๆ »

ออฟไลน์ Tien.W

• Hero Member
Re: มีใครใช้ cardinal tuxedo hybridไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2020, 09:42:07 »
Xtracole มันเป็น Fighting Brand ของ Lamina ครับ คุณภาพเลย drop กว่า