ผู้เขียน หัวข้อ: ความรักที่มาแบบไม่ทันได้ตั้งตัว (นางเอก น่ารักโค่ดๆ)  (อ่าน 2927 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaba13

• Newbie
  • *
เพิ่งเจอมาครับ เป็นหนังที่น่ารักดี เลยเอามาแชร์ต่อ น่าติดตามดีครับ อยากรู้ว่า เรื่องราวมันจะเป็นยังไง ที่สำคัญ น้องผู้หญิงที่เป็นนักแสดงนำ น่ารักมากครับ ใครเคยเห็นผลงานน้องเค้าบ้างไหมครับ แบบนี้แหละ สเป๊คผมเลย ฮ่าๆ CliCK
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2010, 12:14:52 โดย chaba13 »

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hero Member
  • Hail to the darkside
นางเอกสวยดีครับ ไม่รู้จักเหมือนกัน