ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามท่านที่ติดฟิล์ม Cardinal Tuxedo Hybrid  (อ่าน 2070 ครั้ง)

ออฟไลน์ a@s

• Full Member
สอบถามท่านที่ติดฟิล์ม Cardinal Tuxedo Hybrid
« เมื่อ: กันยายน 23, 2020, 09:45:54 »
เห็นตอนนี้ราคาโปรฯถูกลงมากครับ ไม่ทราบว่าท่านที่ติดอยู่เป็นยังไงบ้าง กันร้อนดีไหม กลางคืนเห็นโฆษณาว่าไม่มืด

ออฟไลน์ APIJACK

Re: สอบถามท่านที่ติดฟิล์ม Cardinal Tuxedo Hybrid
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2020, 10:13:27 »
ยี่ห้อนี้เหมือนยี่ห้ออืนๆมีหลายเกรด รุ่นนี้เป็นตัวถุกครับ สเปคไม่เทพมากราคาเลยได้ประมาณนี้  ถ้ามีงบผมว่าขยับไปตัว Tuxedo Plus หรือ Seven ดีก่านะครับ ผมติดตัว Plus มาเมือ่ 2 ปีที่แล้วกันร้อนดีครับ แต่ถนนที่ไฟน้อยๆขับยากเหมือนกัน  อาจจะเป็นเพราะผมติดเบอร์เข้มเกินไป

ออฟไลน์ a@s

Re: สอบถามท่านที่ติดฟิล์ม Cardinal Tuxedo Hybrid
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2020, 10:26:34 »
ยี่ห้อนี้เหมือนยี่ห้ออืนๆมีหลายเกรด รุ่นนี้เป็นตัวถุกครับ สเปคไม่เทพมากราคาเลยได้ประมาณนี้  ถ้ามีงบผมว่าขยับไปตัว Tuxedo Plus หรือ Seven ดีก่านะครับ ผมติดตัว Plus มาเมือ่ 2 ปีที่แล้วกันร้อนดีครับ แต่ถนนที่ไฟน้อยๆขับยากเหมือนกัน  อาจจะเป็นเพราะผมติดเบอร์เข้มเกินไป

Tuxedo Plus ราคาแรงไหมครับ เห็นตัว Tuxedo Hybrid เมื่อก่อนราคาหมื่นนิดๆ ตอนนี้ลดโควิดเหลือห้าพันกว่า

ออฟไลน์ APIJACK

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2020, 12:42:40 »
ตัว Plus ราคาประมาณ 15,000 ครับ ผมติดมาตอนโปรติดสองคันได้ราคามา 10,000 นึง

ออฟไลน์ a@s

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 23, 2020, 14:03:03 »
ตัว Plus ราคาประมาณ 15,000 ครับ ผมติดมาตอนโปรติดสองคันได้ราคามา 10,000 นึง

กันร้อนโอเคไหมครับ ข้างนอกมืด ข้างในเคลียดีจริงไหม