ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวเรื่อง Suzuki จะออกรุ่นใหม่มาแทน Celerio รุ่นปัจจุบัน บ้างหรือยังครับ ??  (อ่าน 2659 ครั้ง)

ออฟไลน์ TCP

• Sr. Member
เห็นว่า ในตลาดโลก ผลิตขายกันมานาน 6 ปีเต็มแล้ว .. และเท่าที่ติดตามใน HLM มา
ยังไม่เคยเห็นข่าวเรื่อง รถเล็กกว่า Swift รุ่นใหม่ของ Suzuki จะผลิตออกขายเลย
จะซื้อ-ไม่ซื้อ เลยยังลังเลๆ อยู่ครับ

ปล. ถามแทนคนอื่นนะ มีเพื่อนฝากถามมาครับ

ออฟไลน์ Yeahyeahs

เห็นอินเดียมี Celerio X บ้านเราน่าเอามาทำกระตุ้นตลาดหน่อย

ออฟไลน์ Glazy

• Full Member
อยากรู้เหมือนกันครับว่าจะมีมั้ย
Chemical Engineering
2020- BMW X1 (F48) sDrive20d Msport
2018- Toyota Fortuner 2.4V 4wd
2010- Toyota Vios 1.5at +kyb newsr

ออฟไลน์ kabutoro

celerio มีสปายช็อตโฉมใหม่อยู่ครับ ใช้บอดีเบสตัวเดียวกับ สวิฟ วาก้อนR เครื่อง 1.0  67 ม้า(สำหรับตลาดอินเดีย)
https://gaadiwaadi.com/2021-maruti-suzuki-celerio-next-generation-digitally-rendered/

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
บ้านเราช้ากว่าคนอื่นแน่ๆ ค่ายนี้ ไม่เร่งรีบอะไรเลย

ออฟไลน์ Showbiz

• Full Member
ตอนนี้ เซเล นี่ต้องรถคิวนะ ขายดีใช่ย่อย