ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าอยากทราบข้อมูลยอดขายรถยนต์ฮอนด้าภายในประเทศแยกตามModel จะหาข้อมูลได้จากไหนคะ  (อ่าน 2704 ครั้ง)

ออฟไลน์ t2010

• Newbie
  • *
ถ้าต้องการทราบว่า ปี 2008 - 2009 Honda มียอดขายรถยนต์ภายในประเทศ  โดยแยกตาม Model : Accord, CRV, Civic, City, Jazz ในแต่ละเดือน  ขายไปเป็นจำนวนเท่าไร จะต้องขอข้อมูลจากที่ไหนได้บ้างคะ 

ในเว็บมีหัวข้อ PR new อยู่ มีแยกตามรุ่นให้ พ.ค. 2009 - ก.ย. 2009 ไม่ทราบว่าเป็นยอดขายภายได้ประเทศรึเปล่าคะ แล้วเดือนที่เหลือ ม.ค. - เม.ย. กับ ต.ค. - ธ.ค. จะไปหาได้จากที่ไหน

รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ i.Arm

• Jr. Member
  • **
ถ้าย้อนกลับไปตั้งแต่ปี 2008 คงต้องทำเรื่องติดต่อทาง ฮอนด้า ออโตโมบิล (ประเทศไทย) ดูครับ
อธิบายถึงจุดประสงค์ที่ต้องการข้อมูลจากทางบริษัท คิดว่าน่าจะได้ครับ .