ผู้เขียน หัวข้อ: 520d ในงาน motor expo ได้ส่วนลดประมาณเท่าไหร่คะ  (อ่าน 6286 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lind

• Newbie
  • *
ยังไม่ได้ไปเดินงานแต่ถามเซลล์หลายๆคนแล้วเหมือนส่วนลดมันน้อยกว่าที่คนได้กันเมื่อปีที่แล้วซะอีกค่ะ ทั้งๆที่ใกล้LCIแล้ว ถ้าไปในงานจะได้ส่วนลดมากขึ้นรึเปล่าคะ มีใครไปคุยมาแล้วได้เท่าไหร่กันบ้างคะ

ออฟไลน์ axister

• Hero Member
Re: 520d ในงาน motor expo ได้ส่วนลดประมาณเท่าไหร่คะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2020, 11:23:37 »
financial lease ได้ 6แสน ป.1 3ปี ครับ ยังไม่ได้ต่อเพิ่ม น่าจะได้จุกจิกอีกนิด ถ้า hire purchase น่าจะ 5แสน หักค่าดอกไปแสนนึง

เลือกศูนย์ดีๆครับ ตัวย่อ ม.สาขาห้างริมน้ำ เซลไม่ยอม ให้แค่ 4-5แสน ต่อเยอะๆขึ้นเสียงใส่อีก

เลยมาจบที่แถวรัชดาครับ แต่เลี้ยวไปจอง x3e แทนเลยไม่ได้ต่อจนสุด

ออฟไลน์ ROJER

• Newbie
  • *
Re: 520d ในงาน motor expo ได้ส่วนลดประมาณเท่าไหร่คะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2020, 11:41:10 »
สนใจ x3 เหมือนกัน แต่ รังเลระหว่าง 20d m sport หรือ 30e m sport ไม่ทราบว่า 30e ได้ส่วนลดเท่าไหร่คับ

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2020, 14:02:40 »
financial lease ได้ 6แสน ป.1 3ปี ครับ ยังไม่ได้ต่อเพิ่ม น่าจะได้จุกจิกอีกนิด ถ้า hire purchase น่าจะ 5แสน หักค่าดอกไปแสนนึง

เลือกศูนย์ดีๆครับ ตัวย่อ ม.สาขาห้างริมน้ำ เซลไม่ยอม ให้แค่ 4-5แสน ต่อเยอะๆขึ้นเสียงใส่อีก

เลยมาจบที่แถวรัชดาครับ แต่เลี้ยวไปจอง x3e แทนเลยไม่ได้ต่อจนสุด

อยากเจอจริง ๆ ที่ เซลล์ขึ้นเสียงใส่ ใส่แบบไหนครับ ...อาการอย่างไร ขึ้นเสียงอย่างไร

ออฟไลน์ Boonkrub

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2020, 22:46:43 »
คุยคร่าวได้ 7แสนกว่า เหมือนมีแต่สีดำนะครับ ไม่รู้หมดหรือยัง

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2020, 05:01:27 »
คุยคร่าวได้ 7แสนกว่า เหมือนมีแต่สีดำนะครับ ไม่รู้หมดหรือยัง

ดีลดีมากเลยค่ะ ศูนย์ไหนคะ พอจะมีcontactเซลเก็บไว้มั๊ยคะ

ออฟไลน์ Boonkrub

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2020, 07:30:07 »

ดีลดีมากเลยค่ะ ศูนย์ไหนคะ พอจะมีcontactเซลเก็บไว้มั๊ยคะ
มิลเลเนี่ยมนะครับ ไม่ได้ขอเบอร์เซลล์ไว้ครับ พอดีรีบๆกลับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2020, 07:58:13 »

มิลเลเนี่ยมนะครับ ไม่ได้ขอเบอร์เซลล์ไว้ครับ พอดีรีบๆกลับ

พอจะจำชื่อเซลได้มั๊ยคะ เมื่อวานคุยกะเซลมิลเลเนี่ยมแต่ได้ส่วนลดไม่เท่าไหร่เลยค่ะ