ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เจอป้ายประมูล เบตง อึ้งไปเลยครับ เลขเดี่ยว 1กับ 9 ประมูลกันเกินล้านไปไกลอีก!!  (อ่าน 4648 ครั้ง)

ออฟไลน์ Xyclop

• Sr. Member
เลขเดี่ยวอื่นๆ ก้อหลายแสน
เลขใหญ่ๆ ดังๆ หลายแสนทั้งสิ้น
เลขพื้นๆ ก้อหลายหมื่น

อึ้งไปเลยครับ คนเบตง  เศรษฐีจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2020, 20:40:54 โดย Xyclop »

ออฟไลน์ Xyclop

• Sr. Member
  เลข 9999 รุ้สึกจะ สองล้านเจ็ด!!
จังหวัดอื่น ก้อเกือบล้านหรือเกินนิดหน่อย

คารวะคนเบตงจริงๆครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
เบตงเลขรันช้าด้วยครับ และพิเศษกว่าที่อื่นอีก ไม่แปลก
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ ไทบ้าน

1990 Yamaha Mate-100
1992 Yamaha Bell-100
2000 Yamaha Tiara-R
2017 Yamaha MT-03

ออฟไลน์ U9WS

• slower is better
เบตงแค่อยู่ไกลตัวจังหวัดมากและมีป่าล้อมเฉยๆครับ

อารมณ์​เมือง wakanda ของ black panther ครับ

ออฟไลน์ jeafish

• Jr. Member
  • **
ทะเบียน เบตง นี่ เป็นป้ายทะเบียนสุดอินดี้เลยนะครับ ถ้าราคาจะสูงก็ไม่น่าแปลกใจเท่าไร
เป็น "อำเภอ" เดียวในประเทศไทย ที่มีป้ายทะเบียนของตัวเอง ไม่มีป้ายทะเบียนระดับอำเภอไหนๆอีกแล้ว ทุกป้ายเป็นระดับจังหวัด

ออฟไลน์ Tien.W

เคยคิดเล่นๆว่า จะไปประมูล เหมือนกันนะ แต่พอเช็คราคาแล้ว อืมมม ไม่ไหวแฮะ ไปไกลเชียว

ออฟไลน์ SM.

เบตงแค่อยู่ไกลตัวจังหวัดมากและมีป่าล้อมเฉยๆครับ

อารมณ์​เมือง wakanda ของ black panther ครับ

5555 wakanda ก็มา  ::) ::) ::) ::)