ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงปลายปีนี้ Vigo จะออกอะไรมาแข่งกับ Izusu บ้างไหมครับ  (อ่าน 3280 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amazed

• Newbie
  • *
น้าที่รู้จักแกว่าจะซื้อ Vigo Smart Cab เดือนตุลานี้ แต่ผมบอกให้แกรอ Motor Expo ก่อน เลยมาหาข้อมูลไปยืนยันกับแกหน่อย

ออฟไลน์ cu2nite

• Full Member
ผมว่า TOYOTA เขาปิดความลับได้ค่อนข้างดี
เปิดตัวอะไรใหม่ๆออกมา ลูกค้าตั้งตัวไม่ทัน
If you pay peanuts, you get monkeys.

ออฟไลน์ poonshop

• Sr. Member
vigo...เป็นรถกระบะที่แต่งได้มันมากครับ.....ใส่อ๊อฟชั่นทุกอย่างของ ฟอจูนเนอร์  กับคัมรี่ได้เกือบหมดในราคานิดเดียว....
ถ้าจะซื้อซื้อเลยครับ.....ไม่ต้องรอแล้ว....แต่งได้มันมากขอบอก....
ปล.ต่อขอส่วนลดเยอะๆคับ......รถผม3ปีแล้ว  ซื้อตอนนั้นได้ส่วนลด45000บาท...เอาแค่ ฟิมล์กับกระบะลายเนอร์
ตอนนี้ต้องได้ส่วนลดเยอะกว่านี้ครับ