ผู้เขียน หัวข้อ: // BMW i3s รถยนต์ไฟฟ้า EV 100% : 2,230,000 บาท (ส่วนลดสูงสุด 1.5 ล้านบาท) //  (อ่าน 8673 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
BMW i3s ราคาพิเศษ 2,230,000 บาท (นำเข้า CBU)
ส่วนลดสูงสุด 1.5 ล้านบาท ! รถยนต์ไฟฟ้า EV 100%
ขับเคลื่อนด้วยมอเตอร์ไฟฟ้า 184 แรงม้า

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/special-price-bmw-i3s/

ออฟไลน์ Eihander

• Newbie
  • *
สอบถามศูนย์ German Auto กับ Europa แจ้งตรงกันว่าเป็นรถผู้บริหารที่ผ่านการใช้งานมาแล้วนะครับ ไม่ใช่รถใหม่

ออฟไลน์ Dreamer

• Jr. Member
  • **
สอบถามศูนย์ German Auto กับ Europa แจ้งตรงกันว่าเป็นรถผู้บริหารที่ผ่านการใช้งานมาแล้วนะครับ ไม่ใช่รถใหม่

อ้าว เซ็งเลย  :'(

เอาจริงๆ ถ้าสามารถทำราคาป้ายแดงเท่านี้ได้ คนสนเยอะนะครับ
ใน facebook กับ line คนแตกตื่นกันมากครับ
ฝาก bmw thailand ลองพิจารณาดูครับ

ออฟไลน์ avisatem

• Newbie
  • *
BMW ชอบทำให้คนงงและตื่นเต้น ตอน M4 ที่บอกลดราคาก็เป็นรถผู้บริหารครับ

แต่เอาจริงๆราคานี้ก็คุ้มอยู่นะครับ ถ้าวิ่งมาซัก 3-4 พันกิโลเมตร

ออฟไลน์ Winnie_The_Poom

• Sr. Member
เคยเห็นเสี่ยคนหนึ่งใช้ นานมากแล้ว คงเป็นตัว i3 รุ่นแรกๆ เพราะหลายปี คันเล็กๆน่ารัก ขนาดคงพอๆ MINI หนุ่มบ้านนอก แต่ท้ายสั้นๆ

อยากเห็น Volvo xc40 EV ปีหน้าจริงๆว่าจะราคาเท่าไร

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
ถึงขั้น login เข้ามาตอบ

ถ้าบอกราคาแบบนี้มาแล้วไม่บอกรายละเอียดว้าเป็นรถใช้งานแล้ว น่าจะผิดกฏหมายเกี่ยวกับการโฆณาหรือเปล่าครับ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ lay

แบต เล็ก มาก

ออฟไลน์ MisterDante

สรุปรถใช้แล้วหรอกเหรอเนี่ย

ออฟไลน์ ๑ ๒ ๓

• ร้าน เอที คอมสำโรง
ถึงขั้น login เข้ามาตอบ

ถ้าบอกราคาแบบนี้มาแล้วไม่บอกรายละเอียดว้าเป็นรถใช้งานแล้ว น่าจะผิดกฏหมายเกี่ยวกับการโฆณาหรือเปล่าครับ
ก็น่าจะครับ แต่จะมีใครทำไรได้ละครับ อิอิ ผู้เสียหายไม่มี
รับซื้อ ขาย ซ่อม แลกเปลี่ยนคอมพิวเตอร์,โน้ตบุ๊ค และอุปกรณ์

ออฟไลน์ kriz

BMW ชอบทำให้คนงงและตื่นเต้น ตอน M4 ที่บอกลดราคาก็เป็นรถผู้บริหารครับ

แต่เอาจริงๆราคานี้ก็คุ้มอยู่นะครับ ถ้าวิ่งมาซัก 3-4 พันกิโลเมตร

คงไม่ใช่รถผู้บริหารละครับผมว่า น่าจะเป็นรถที่ใช้งานในกิจกรรม bmw driving experience ที่ทั้ง instructor และคนที่ไปเรียนจัดหนักจัดเต็มบนสนามไม่ยั้ง

ออฟไลน์ tatum0022

เกรงว่าจะเป็นรถที่ลองขับในอีเวนต์ครับ ตั้งแต่ M4 ละไปถามในงานเลยถึงบางอ้อ ถ้าราคานั้นจริง ป่านนี้ผมคงถือใบจอง M4 กลับบ้านแล้ว
E220d AMG 17' BBS RI-D
C200 AMG Carlsson add on 12'
Fortuner 2.8 E4 16'
Camry Hybrid 10'
Jazz JP 12'
vios 13'
Preruner 08'
Austin Mini Mark1 1962

ออฟไลน์ frame@kk

เกรงว่าจะเป็นรถที่ลองขับในอีเวนต์ครับ ตั้งแต่ M4 ละไปถามในงานเลยถึงบางอ้อ ถ้าราคานั้นจริง ป่านนี้ผมคงถือใบจอง M4 กลับบ้านแล้ว

แสดงว่างานอีเวนต์ล่าสุดที่ bmw จัดแล้วเอารถเซ็ตนี้มาซัดกันหมดงานโปรนี้ก็ออกกันมาเลยทั้ง m4,m5,i8

ออฟไลน์ CarameLon

วิ่งได้2ร้อยกว่าโล ใช้ในเมืองไทยจริงๆลดไปอีก
น่าจะเหมาะกับคนที่มีบ้านหลักอยู่ในเมือง
เอารถขับไปเที่ยวตจว.นิอย่าหาทำ  8)
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e >>> BMW330e+BMWS1000R

ออฟไลน์ Sleepy Boy

BMW เล่นมุขนี้อีกละ ผมก็เคยหลงโทรไปถามอีกรุ่นนึง ปรากฎว่าเป็นรถใช้แล้ว แถมราคานี้มีแค่คันเดียว เซ็งเลย

ออฟไลน์ SM.

รุ่นนี้น่าจะใกล้หมดอายุมันแล้วด้วยครับ ออกมาตั้งแต่ปี 2013 แล้ว

ออฟไลน์ Spada_Valess

รุ่นนี้น่าใช้นะครับ เสียบ DC ชาจเร็วได้ มีเครื่องยนต์ไว้ปั่นไฟเวลาแบตเหลือนน้อย ช่วงล่างดีอีก เป็นแบบอย่างที่ nissan kick ควรจะเป็น

ออฟไลน์ V-Reach

• Jr. Member
  • **
    • เตาอบ

แสดงว่างานอีเวนต์ล่าสุดที่ bmw จัดแล้วเอารถเซ็ตนี้มาซัดกันหมดงานโปรนี้ก็ออกกันมาเลยทั้ง m4,m5,i8
:'(