ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้พูดคุยรายการ DR!VE By J!MMY FM 98.0 EDS ประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2020  (อ่าน 5193 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mouan6

• Newbie
  • *
สอบถามเรื่องรถใหม่ในปีหน้าของ subaru ครับว่าจะมีรุ่นใดบ้าง และ lovorg จะเข้าไทยไหมครับ

ออฟไลน์ OreLunar

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ ช่วยแนะนำ sedan c segment หรือ d segment มือสอง ให้ด้วยครับ การใช้งานขับรถไปทำงานทุกวัน ไปกลับวันละ 90 กิโลเมตร เน้นประหยัด บำรุงรักษาไม่แพง หน้าตาไม่เกี่ยง ส่วนใหญ่ผู้โดยสารมีแค่แฟนคนเดียวครับ กะใช้ซัก 5 ปี++ ขอบคุณครับ