ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการรถยนต์เพื่อเสริมภาพลักษณ์ เพื่อเข้ากลุ่มสังคมครับ  (อ่าน 13802 ครั้ง)

ออฟไลน์ bingoman

• Hero Member
BMW 118i ครับ มือสองเลย

ได้ภาพลักษณ์และเหมาะกับวัย ซ่อมแพงนิดนึงแต่ถ้าอู่นอกก็ไม่จนเกินไปครับ

เอารถที่ยังไม่หมด BSI ด้วยจะได้สบายใจครับ  ผมว่าประมาณ 1 ล้าน + นิดหน่อย

BMW ที่ผมใช้ 3,5 เป็นรถไม่จุกจิก ไม่ตายกลางทางครับ เพียงแต่ต้องซ่อมถูกจุดและถึง  จะทนทานมากๆ

ออฟไลน์ deertesla

• Hero Member
BMW 118i ครับ มือสองเลย

ได้ภาพลักษณ์และเหมาะกับวัย ซ่อมแพงนิดนึงแต่ถ้าอู่นอกก็ไม่จนเกินไปครับ

เอารถที่ยังไม่หมด BSI ด้วยจะได้สบายใจครับ  ผมว่าประมาณ 1 ล้าน + นิดหน่อย

BMW ที่ผมใช้ 3,5 เป็นรถไม่จุกจิก ไม่ตายกลางทางครับ เพียงแต่ต้องซ่อมถูกจุดและถึง  จะทนทานมากๆ
เห็นคนใช้บ่นกันเยอะนะครับ แม้จะขับดีกว่ารถยุ่นแต่ค่าซ่อมและค่าอะไหล่  แม้จจะเป็นอู่นอกเฉพาะรถบีเอ็ม กระนั้นก็ยังเป็นรถไม่น่าใช้เลยครับ