ผู้เขียน หัวข้อ: ขั้วแบตเตอรี่เกรดเครื่องเสียง = ช่วยให้ไฟเดินสะดวกขึ้นไหมครับ ??  (อ่าน 7794 ครั้ง)

ออฟไลน์ lonely

• Hero Member

1. ของแฟนผม Alpha Coustic ของพ่อเค้า Platinum-X ครับ
2. Worldtech ก็ใช้ง่ายดีนะครับ wifi จับได้ไว เปิด google map ก็ไม่หน่วงมาก ที่ผมซื้อมาใช้คืนเครื่องที่เสียเพราะมีบริษัทในไทยนี่แหละครับ มันดูน่าเชื่อถือมากกว่าพวกของจีนที่ร้านสั่งข้ามากันเอง
ที่จริงอยากอัพสเปคขึ้นแต่แกไม่เอา กลัวว่าผมต้องจ่ายแพง เลยมาจบที่ตัวนี้ ซื้อมาแต่เครื่องมีปลั๊กมาตรฐานมาให้(เอาไปตัดต่อสายไฟเอง) ผมเอาเสียบกับปลั๊กเดิมได้เลยเพราะขั้วต่อเครื่องจีนพวกนี้มันเหมือนกันหมด
3. ไม่ทราบครับ แต่ผมว่ามันก็น่าจะเหมือนๆกันหมดแหละครับสำหรับเครื่องจีน (ชื่ออเมริกันแต่เครื่องจีนอยู่ดี)

1. ทั้ง Alpha Coustic, Platinum (ร้านเดียวกับที่ขาย American Sound ด้วย) = ผมก็ดูๆ อยู่ครับ ถ้าทราบข้อมูลว่าไม่ทนจะได้เลี่ยง

2. จอ Android ของ WorldTech มีขนาด 9 นิ้วไหมครับ ผมหาเจอแต่ 10 นิ้ว (จอ 10 นิ้ว มันใส่ในหน้ากาก 9 นิ้วที่ผมสั่งมาไม่ได้ครับ)

3. ขั้วแบต = ผมลองสั่งแบบทองเหลืองยี่ห้อ Angel แบบที่โพสต์ไว้ด้านบนมาแล้วครับ
My car and Driving is My Life = เวอร์ไปไหม ??