ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบความเห็นการต่อภาษีรถยนต์ในช่วงโควิดนี้กันหน่อยนะครับ  (อ่าน 7185 ครั้ง)

ออฟไลน์ alantok

• Newbie
  • *
สวัสดีพี่ๆ ทุกท่านชาว Headlightmag พอดีผมต้องทำวิจัยเกี่ยวกับการต่อภาษีรถยนต์ครับ จึงอยากได้ความเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ขับรถ ใช้รถยนต์กันอยู่แล้ว ช่วยทำแบบสอบถามให้ด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

https://forms.office.com/Pages/ResponsePage.aspx?id=ct7Vvp1zyk-TYeLjybRgzDjRzCXikfdAmSHDZUuDQvFUOFc1WDFFUFk5NjNTRUw5R1lQUEkzOEw4Si4u
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2021, 23:50:52 โดย alantok »

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Re: >> อยากทราบความเห็นการทำประกันภัยรถยนต์ <<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2021, 13:56:12 »
done

ออฟไลน์ alantok

• Newbie
  • *
Re: >> อยากทราบความเห็นการทำประกันภัยรถยนต์ <<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2021, 23:49:30 »
ขอบคุณมากเลยนะครับ

ออฟไลน์ fridayzzz

• Newbie
  • *
    • ีut9win thailand
ut9win
ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่น่าสนใจครับ