ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตฝากแบบสอบถามให้ผู้ที่สนใจจะซื้อรถ EV ในอนาคตเพื่อประกอบ Thesis ด้วยนะคะ  (อ่าน 2010 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tillie Amphira

• Newbie
  • *
สวัสดีค่ะ

เราเป็นนักศึกษาที่กำลังหาข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับรถไฟฟ้าเพื่อมาใช้สำหรับ Thesis
จึงจะขออนุญาตฝากแบบสอบถามให้ผู้ที่สนใจจะซื้อรถไฟฟ้าในอนาคตด้วยนะคะ

(คำตอบทั้งหมดจะไม่มีการเผยแพร่ต่อสาธารณะค่ะ)

ขอขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าด้วยคะ

ลิ้งตามด้านล่างนี้เลยค่ะ
https://forms.gle/gfXNZJmNpJvVxyybA

ออฟไลน์ ไทบ้าน

• Hero Member
ตอบจนถึงหน้าสุดท้ายถึงได้รู้ว่าเป็นวิจัยให้ Nissan
1990 Yamaha Mate-100
1992 Yamaha Bell-100
2000 Yamaha Tiara-R
2017 Yamaha MT-03

ออฟไลน์ Altima

• Hero Member
ขอชื่อผู้ประกอบการทดสอบ และชื่อของ faculty ด้วยครับ

ออฟไลน์ Tillie Amphira

• Newbie
  • *
ชื่อคณะมีระบุก่อนเริ่มแบบสอบถามแล้วค่ะ

Master of Business Administration (MBA) English Program of Faculty of Commerce and Accountancy, Chulalongkorn Business School (CBS).

ส่วนชื่อ-นามสกุล ขอตอบprivate นะค่ะ รบกวนส่งอีเมล มาส่วนตัวที่ [email protected] นะคะ

MacH1

• บุคคลทั่วไป
Ariya จะไหวหรอเดี่ยวเจอ Made in China Tesla model 3, Y เข้าไปก็หน้าหงายแล้ว ยังไม่พอจะเจอ Hyundai Ioniq 5 ประกอบสิงค์โปร์อีก